Chào mừng đến với Đăng tin quảng bá lên nhieutienvl.
  • Login:
Trang 8 của 45 Đầu tiênĐầu tiên ... 67891018 ... CuốiCuối
Kết quả 71 đến 80 của 443
    Cấp cứu! mình JB mãi không đc, chạy đến chỗ DFU thì đứng lại không thể chạy tiếp, ai cứu với....!

Trích dẫn Gửi bởi duchac
    Cấp cứu! mình JB mãi không đc, chạy đến chỗ DFU thì đứng lại không thể chạy tiếp, ai cứu với....!
    đưa về đúng chế độ chưa bạn,dùng iREB-r4 na

Mình Up xong rồi, đến khi cài UltraSnow thì bị Could Not Activate Cellular Data Network là sao nhỉ....? Hiện h vẫn chưa có sóng. [IMG]styles/default/xenforo/clear.png[/IMG]

sao e làm theo lời bác hướng dẫn rồi làm đi làm lại mấy lần mà nó vẫn k hiện lên cydia nhỉ [IMG]styles/default/xenforo/clear.png[/IMG](

Trích dẫn Gửi bởi tikger
    Mình Up xong rồi, đến khi cài UltraSnow thì bị Could Not Activate Cellular Data Network là sao nhỉ....? Hiện h vẫn chưa có sóng. [IMG]styles/default/xenforo/clear.png[/IMG]
    Bạn JB lại nhé nhưng làm như sau:
    1. Trong quá trình Jailbreak chọn cả install Cydia + Install Ipad baseband (Kể cả đang ở baseband 6.15.00)
    2. Sau khi làm xong hết mọi việc. Các bạn đừng vội vào cydia để cài ultrasn0w vội mà các bạn bật chế độ airplane mode lên, sau đó bật wifi để cài ultrasn0w hoặc cài ultrasn0w thông qua iphone PC suite nhé.
    3. Sau đó máy khởi động lại, kích máy vào bằng just boot thông qua redsn0w.
    4. OK - sóng đã có, tuy nhiên chưa ổn định.

---------- Post added at 03:22 PM ---------- Previous post was at 03:22 PM ----------

Trích dẫn Gửi bởi bomajday
    sao e làm theo lời bác hướng dẫn rồi làm đi làm lại mấy lần mà nó vẫn k hiện lên cydia nhỉ [IMG]styles/default/xenforo/clear.png[/IMG](
    Nếu đúng như hướng dẫn thì phải có chứ nhỉ?! Bạn thử làm lại từ từ, kiểm tra từng bước từng bước 1 xem

Thanks các bác em đã xong cho 3gs lock new boot!
    Giờ đang voz! đi đâu cũng phải mang theo USB để Boot ! [IMG]styles/default/xenforo/clear.png[/IMG]

Bác chủ giúp em với. Em JB 3GS nhưng đến lúc chọn "select IPSW" chọn FW thì nó lại thông báo là " That IPSW is not supported by this version of redsn0w " Bác giúp em với. Em đã tải Redsn0w 0.9.9b4 rồi ạ.

Trích dẫn Gửi bởi garu1306
    Bác chủ giúp em với. Em JB 3GS nhưng đến lúc chọn "select IPSW" chọn FW thì nó lại thông báo là " That IPSW is not supported by this version of redsn0w " Bác giúp em với. Em đã tải Redsn0w 0.9.9b4 rồi ạ.
    Bạn tải lại bản firmware khác xem.

- Đưa file host về dạng chuẩn nhất, tức là không chứa thêm bất cứ dòng ip nào thêm. Để tránh lỗi 3194.

Co ai giúp mình hiểu hơn về dạng chuẩn của File Host là ntn ko?
    THx

bạn chủ 2pic cho mình yh đc ko ? mình muốn hỏi chút , hỏi trên này sợ loãng 2pic