Chào mừng đến với Đăng tin quảng bá lên nhieutienvl.
  • Login:
Trang 44 của 45 Đầu tiênĐầu tiên ... 3442434445 CuốiCuối
Kết quả 431 đến 440 của 443
    mình có con 3gs bản lock bb 6.15 mình dowload bản IOS 5.0 custom - iPhone2,1_5.0_9A334_Custom_Tethered_No_Activate_Re store.ipsw ở trang 1 nhưng file đã bị xóa rồi , giờ mình down bản này ỏ đâu vậy, mình đang rất nóng lòng để lên đời em IP của mình rồi, xin cảm ơn nhé

chủ thớt ơi lick mf die rồi
    em ko down đc bác ah

Đưa file host về dạng chuẩn nhất bạn có thể nói rõ hơn một tí được không cám ơn nhiều mình đang dùng bản 4.3.3 đã úp thử lên 5.1 báo lỗi tải os về cài cũng báo lỗi thử 5.0 xem thế nào chán quá

bác chủ cho mình hỏi tí mình đã copy file host và cài bản itunes mới nhất 10.6.0 mà vẫn dính lỗi 3194 đã đưa về DFU bằng tay mà vẫn không được có cách nào khác không bác chủ hướng dẫn hộ mình với cám ơn rất nhiều

Trích dẫn Gửi bởi duongtransl
    bác chủ cho mình hỏi tí mình đã copy file host và cài bản itunes mới nhất 10.6.0 mà vẫn dính lỗi 3194 đã đưa về DFU bằng tay mà vẫn không được có cách nào khác không bác chủ hướng dẫn hộ mình với cám ơn rất nhiều
    Vấn đề là bạn có lưu SHSH của cái FW bạn đang định RS hay ko ý chứ [IMG]styles/default/xenforo/clear.png[/IMG]
    Ko có SHSH thì chép file host cũng đâu được.

mình đang úp roài nhưng nó chạy mãi ở verifying ipod restore with apple... 15p roài không biết có được không nưa cám ơn bác nhiều nhé

Hình ảnh bị lỗi hết rồi chủ thớt check lại giùm !

mình làm như bạn hướng dẫn đến khi chạy xong khởi động lại sao nó cứ hiện hình bắt mình kết nối với itune vậy bạn, không thể vào màn hình chính đc [IMG]styles/default/xenforo/clear.png[/IMG](

cho mình hỏi xíu nha.máy mình là 3gs lock nhưng mình mua code lên world rồi.mình up lên 5.1.1 bằng itunes thì báo lỗi 11 hoài ah.mình dùng redsnow 9.14b2 hạ bb xuống.lúc đầu mình hạ thì xuống 5.13.04,sau đó vài tuần mình up lên 5.1.1 hoài k dc nên mình reset máy thử và bị treo táo luôn,mình phải đưa về dfu và và redsnow select ipsw fw gốc 4.1 thì bb lại hạ xuống 5.13.02.nhưng sau đó mình tiến hành select ipsw tiếp fw gốc 5.1.1 thì redsnow lại k up lên 5.1.1 dc mà còn đưa máy mình về chế độ recever mode nữa.laptop mình đang xài là win xp,mình đã down fw gốc và custom 5.1.1 hết rồi,dùng tiny lưu shsh 5.1.1 luôn rồi.mình có hỏi trên diễn đàn thì dc bảo là dùng redsnow 9.12b2 build shsh 5.1.1 hoặc tạo cái custom ipsw để giữ bb lại mới nâng lên 5.1.1 dc.mình k dùng bản redsnow 9.12b2 như dc hướng dẫn mà dùng redsnow 9.14b2 dc k.mình chưa rõ trình tự build shsh thế nào và cũng k biết là còn cách nào khác dùng redsnow để up 5.1.1 k.máy mình k dư trên 10gb nên k cài snowbreeze dc.nhờ bạn hướng dẫn mình cụ thể với nha

Trích dẫn Gửi bởi hoang_huy1207
    cho mình hỏi xíu nha.máy mình là 3gs lock nhưng mình mua code lên world rồi.mình up lên 5.1.1 bằng itunes thì báo lỗi 11 hoài ah.mình dùng redsnow 9.14b2 hạ bb xuống.lúc đầu mình hạ thì xuống 5.13.04,sau đó vài tuần mình up lên 5.1.1 hoài k dc nên mình reset máy thử và bị treo táo luôn,mình phải đưa về dfu và và redsnow select ipsw fw gốc 4.1 thì bb lại hạ xuống 5.13.02.nhưng sau đó mình tiến hành select ipsw tiếp fw gốc 5.1.1 thì redsnow lại k up lên 5.1.1 dc mà còn đưa máy mình về chế độ recever mode nữa.laptop mình đang xài là win xp,mình đã down fw gốc và custom 5.1.1 hết rồi,dùng tiny lưu shsh 5.1.1 luôn rồi.mình có hỏi trên diễn đàn thì dc bảo là dùng redsnow 9.12b2 build shsh 5.1.1 hoặc tạo cái custom ipsw để giữ bb lại mới nâng lên 5.1.1 dc.mình k dùng bản redsnow 9.12b2 như dc hướng dẫn mà dùng redsnow 9.14b2 dc k.mình chưa rõ trình tự build shsh thế nào và cũng k biết là còn cách nào khác dùng redsnow để up 5.1.1 k.máy mình k dư trên 10gb nên k cài snowbreeze dc.nhờ bạn hướng dẫn mình cụ thể với nha
    quốc tế rùi thì up hẳn gốc cho máu
    đưa ip về dfu truóc nha
    nhớ cắm vô cổng sau nếu sài PC