Chào mừng đến với Đăng tin quảng bá lên nhieutienvl.
  • Login:
Trang 29 của 45 Đầu tiênĐầu tiên ... 19272829303139 ... CuốiCuối
Kết quả 281 đến 290 của 443
    Trích dẫn Gửi bởi LIENHUONG
    Bạn có SHSH 5.0 thì mới cài được bạn à [IMG]styles/default/xenforo/clear.png[/IMG]
    Trong quá trình Jailbreak có bị treo táo ko bạn? Nếu bị treo thì phải làm sao, mình đã up 5.0.1 rùi, giờ đang loay hoay Jailbreak

Cảm ơn, mình đã là được. nhưng cho hỏi típ, sau khi Jailbreak cũng đâu có cài soft vô được, mình cài bằng cách down soft, bóc bỏ vô itune rùi sync.

sao máy e jb 5.0 mà lên cydia ngon rồi, e vào cydia thì nó load đc hồi rồi tự nhiên khởi động lại và mất các ứng dụng: nhắn tin, điện thoại, mail,bản đồ.... Là sao vậy các pro? e gà lắm... giúp e cái

Trích dẫn Gửi bởi nkn1506
    Cảm ơn, mình đã là được. nhưng cho hỏi típ, sau khi Jailbreak cũng đâu có cài soft vô được, mình cài bằng cách down soft, bóc bỏ vô itune rùi sync.
    Bạn phải cài appsync 5.0 rồi mới sync vào máy được. Appsync bạn cài ở source http://iphone.gsm.vn đó.

Đang ở
    11/9 nguyễn oanh, p.10, q. gò vấp
    Trích dẫn Gửi bởi kangta85
    sao máy e jb 5.0 mà lên cydia ngon rồi, e vào cydia thì nó load đc hồi rồi tự nhiên khởi động lại và mất các ứng dụng: nhắn tin, điện thoại, mail,bản đồ.... Là sao vậy các pro? e gà lắm... giúp e cái
    Lỗi FW roài bạn à, Restore roài JB lại bạn nhé [IMG]styles/default/xenforo/clear.png[/IMG]

Các bác cho e hơi e dùng IP4 W đang sử dụng os5 và đã JB ( dùng Redsn0w 0.9.9b4 ) như bác chủ topic hướng dẫn.E dùng bình thường nhưng 2 ngày hôm nay bị hết pin bây giờ mới cắm sạc để dùng tiếp nhưng kô thể justboot hoặc JB nữa là sao.Hay là e phải nâng cấp lên 5.1 mới đc.Các bác hướng dẫn giùm e với hixxxxxxxxxx.Nhìn nó bây giờ như 1 cục gạch màu trắng bùn quá

Trích dẫn Gửi bởi nhingihacu
    Các bác cho e hơi e dùng IP4 W đang sử dụng os5 và đã JB ( dùng Redsn0w 0.9.9b4 ) như bác chủ topic hướng dẫn.E dùng bình thường nhưng 2 ngày hôm nay bị hết pin bây giờ mới cắm sạc để dùng tiếp nhưng kô thể justboot hoặc JB nữa là sao.Hay là e phải nâng cấp lên 5.1 mới đc.Các bác hướng dẫn giùm e với hixxxxxxxxxx.Nhìn nó bây giờ như 1 cục gạch màu trắng bùn quá
    Bạn cắm vô iTunes để sạc 1 lúc sau đó mới chạy để Justboot nhé, hoặc ko JB đè lại chứ ko cần nâng 5.0.1 làm j [IMG]styles/default/xenforo/clear.png[/IMG]

Update ip để Downgrade 5.0.1 To 4.3.3, 4.3.5, iOS 5.0 !

---------- Post added at 12:17 AM ---------- Previous post was at 12:17 AM ----------

Trích dẫn Gửi bởi LIENHUONG
    Những gì đã trả lời mem ...
    Cảm ơn mod [IMG]styles/default/xenforo/clear.png[/IMG] đã giúp đỡ mem

Trích dẫn Gửi bởi character_boy
    Còn ai có câu hỏi gì cứ để lại nếu giúp được mình sẽ giúp nhé [IMG]styles/default/xenforo/clear.png[/IMG]
    cho mình hỏi máy mình là ipod trắng (có sẵn ios 5) thì JB ntn hả bạn? có phải down thêm firmware gì ko