Chào mừng đến với Đăng tin quảng bá lên nhieutienvl.
  • Login:
Trang 25 của 45 Đầu tiênĐầu tiên ... 15232425262735 ... CuốiCuối
Kết quả 241 đến 250 của 443
    xin giúp 1 câu hỏi là cách nào bạn kết nối dc với ifunbox zậy? àh, mình đag dùng 5.0 , tính lên 5.0.1 mòa ko biết nên ko, ios5 có cần lưu shsh ko nhỉ

Trích dẫn Gửi bởi quockhanh99999
    xin giúp 1 câu hỏi là cách nào bạn kết nối dc với ifunbox zậy? àh, mình đag dùng 5.0 , tính lên 5.0.1 mòa ko biết nên ko, ios5 có cần lưu shsh ko nhỉ
    1. Lần trước mình có đọc 1 bài viết về shsh trên ios 5 bảo là lưu cũng chẳng có ích lợi gì trong tương lai - thế nên không cần lưu.
    2. 5.0.1 chỉ có ý nghĩa với ip4s và ipad 2.
    3. 5.0.1 trong tương lai sẽ có tool jailbeak untethered.
    Do đó mà đừng nên lên 5.0.1 nhé

Trích dẫn Gửi bởi character_boy
    1. Lần trước mình có đọc 1 bài viết về shsh trên ios 5 bảo là lưu cũng chẳng có ích lợi gì trong tương lai - thế nên không cần lưu.
    2. 5.0.1 chỉ có ý nghĩa với ip4s và ipad 2.
    3. 5.0.1 trong tương lai sẽ có tool jailbeak untethered.
    Do đó mà đừng nên lên 5.0.1 nhé
    Hic, bác đính chính lại dùm mính chỗ là 5.0 sẽ untethered hay là 5.0.1 , mình nhớ hùi sáng đọc là 5.0 thì phải, còn bác bảo là 5.0.1 .... vậy cái nào đúng nhỉ [IMG]styles/default/xenforo/clear.png[/IMG], híc, đang máu 5.0.1 [IMG]styles/default/xenforo/clear.png[/IMG]

Hic, bác đính chính lại dùm mính chỗ là 5.0 sẽ untethered hay là 5.0.1 , mình nhớ hùi sáng đọc là 5.0 thì phải, còn bác bảo là 5.0.1 .... vậy cái nào đúng nhỉ [IMG]styles/default/xenforo/clear.png[/IMG], híc, đang máu 5.0.1 [IMG]styles/default/xenforo/clear.png[/IMG]
    5.0 sẽ unterthered sớm thôi,còn 5.0.1 bị apple vá lỗi rồi nên các hacker khuyêb không nên lên 5.01.còn lưu shsh vẫn cần,vì 5.01 đã ra bản chính thực,việc apple khoá lại không cho restore về lại 5.0 sẽ sớm thôi.

lên bản custom có hao pin ko anh Character_boy ơi........

5.0 .... 5.0.1 thì chắc là không có đâu. Xin lỗi vì để bác hiểu lầm

---------- Post added at 08:55 PM ---------- Previous post was at 08:55 PM ----------

Trích dẫn Gửi bởi luvkjd
    lên bản custom có hao pin ko anh Character_boy ơi........
    Không hao lắm đâu. Tắt bớt các chức năng cần thiết đi là OK [IMG]styles/default/xenforo/clear.png[/IMG]

5.0 .... 5.0.1 thì chắc là không có đâu. Xin lỗi vì để bác hiểu lầm

hi, vây lưu thui, ah2, còn vụ ifunbox bác làm sao kết nối dc za? mình kết nối ko dc, toàn load rùi đứng máy lun [IMG]styles/default/xenforo/clear.png[/IMG]

hi, vây lưu thui, ah2, còn vụ ifunbox bác làm sao kết nối dc za? mình kết nối ko dc, toàn load rùi đứng máy lun [IMG]styles/default/xenforo/clear.png[/IMG]
    Cái infunbox hên xui lắm, máy được máy không. Thử làm cách này xem:
    chép ifunbox vào đây C:\Program Files\Common Files\Apple\Mobile Device Support , sau khi copy ifunbox vào đây, phải chuột vào ifunbox chọn send to\ Desktop (creat Shortcut), sau đó chạy cái ifunbox shortcut ngoài màn hình máy tính.

bác vào cydia cài file afc2add chưa ....

Mình đã làm với 3 em ip4 rồi nhưng chưa bao giờ gặp lỗi này. Bạn thử restore lại firmware 5.0 xem và đừng vội jailbreak vội. Xong bạn thực hiện các thao tác bị lỗi như khi đã jailbreak. Sau đó bạn report lại để mình support nhé [IMG]styles/default/xenforo/clear.png[/IMG]
    Mình kô restore lại nhưng mình JB lại là nó lại bình thường rồi bạn ah.Cảm ơn đã quan tâm nhé