Chào mừng đến với Đăng tin quảng bá lên nhieutienvl.
  • Login:
Trang 18 của 45 Đầu tiênĐầu tiên ... 8161718192028 ... CuốiCuối
Kết quả 171 đến 180 của 443
    núp lùm thôi

cho mình hỏi tí máy mình 3gs bootrom cũ khi jb xong khơi dộng lại cũng phải dùng re đễ boot lại vậy bạn

Trích dẫn Gửi bởi nguyen16111982
    cho mình hỏi tí máy mình 3gs bootrom cũ khi jb xong khơi dộng lại cũng phải dùng re đễ boot lại vậy bạn
    Mình chưa làm với bootroom cũ vì không có máy để thử nhưng bạn cứ thử làm xem, đã là untethered thì lo gì.
    Chúc thành công nhé

Trích dẫn Gửi bởi character_boy
    Máy bạn là ip4 lock phải không!?
    con ipad 2 3g của e đã up lên iOS 5 rồi nhưng mà đến phần jb thì e ko jb được ạ. E mới dùng ipad a chỉ e với nhé.
    Thanks a

Trích dẫn Gửi bởi mrcantona
    con ipad 2 3g của e đã up lên iOS 5 rồi nhưng mà đến phần jb thì e ko jb được ạ. E mới dùng ipad a chỉ e với nhé.
    Thanks a
    Mình đã hướng dẫn ở trang 1 rồi mà, đọc và làm theo nhé

đền chỗ jb thì nó nói cái file ipsw e vừa down về ko thíc hợp với redsnow 0.9.9.b4 ạ

Trích dẫn Gửi bởi mrcantona
    đền chỗ jb thì nó nói cái file ipsw e vừa down về ko thíc hợp với redsnow 0.9.9.b4 ạ
    Có redsn0w bản mới rồi đấy, bạn dùng cái đó đi. Mình không có ipad để thử nên mình không rõ lắm.

iPad 2 chưa JB được nhé chỉ iPad 1 thôi

Trích dẫn Gửi bởi nongdanvn123
    Báo cáo đã lên xong
    bác nongdanvn ơi, em cũng bị treo tại vòng xoáy tròn, bác làm thế nào để qua được đoạn đó vậy? chia sẻ cho anh em với. em cảm ơn bác nhiều

Trích dẫn Gửi bởi truongtuananhhau1
    bác nongdanvn ơi, em cũng bị treo tại vòng xoáy tròn, bác làm thế nào để qua được đoạn đó vậy? chia sẻ cho anh em với. em cảm ơn bác nhiều
    đoạn này bác dow redsnow 0.9.9b7 về dùng cho mới nhé, bật lên bạc chọn extras sau đó select ipsw trỏ vào file gốc os5 tiếp đó ok nếu 3gs bottrom mới thì chọn yes, cũ thì chọn no, tiếp theo bác just boot và làm theo hướng dẫn của nó, chạy 1 lúc hiện quả dứa cắn dở là vào ok rồi, nói chung là JB xong ko có vào được đâu phải just boot lại cái mới vào được, mà mình còn chưa unlock được đây, hic khổ ghê thật mày mò mấy hôm nay