Chào mừng đến với Đăng tin quảng bá lên nhieutienvl.
  • Login:
Trang 2 của 5 Đầu tiênĐầu tiên 1234 ... CuốiCuối
Kết quả 11 đến 20 của 43
    Trích dẫn Gửi bởi nguyenminhduy
    Cac bạn có thể chỉ cho mình hiểu cách nhúng shsh bằng redsnow đc ko. Mình hơi gà nên các bạn nói mình chậm hiểu quá [IMG]styles/default/xenforo/clear.png[/IMG] . Thank trc nha
    bạn nên dùng Sn0wbrezze 2.9.6 để tạo custom nhé <ko nên dùng redsnow vì hay báo lỗi> và nhúng sh vao chung luôn ... cách sử dụng coi bài ở trên

Trích dẫn Gửi bởi andyhuynh
    bạn nên dùng Sn0wbrezze 2.9.6 để tạo custom nhé <ko nên dùng redsnow vì hay báo lỗi> và nhúng sh vao chung luôn ... cách sử dụng coi bài ở trên
    mình cũng có dowload Snowbrezze 2.9.6 về nhưng ko set up đc[IMG]styles/default/xenforo/clear.png[/IMG] . Bjo mình phải làm sao mới đc. [IMG]styles/default/xenforo/clear.png[/IMG](

mình ko bít tạo custom lun [IMG]styles/default/xenforo/clear.png[/IMG] . chắc chết mất bjo ko có cydia mà máy nó ngốn PIN dã man lun. cứu mình với

- bác làm thật kỷ chưa.old boot hay newboot bác.lấy shsh nhúng vào,tiến hành restore,bạn bi lổi gì,báo lổi số mấy để anh e biêt tinh tiếp

- GIỜ BẠN DOWNLOAD SNOWBEZE 2.9.6 VỀ FW GỐC 5.1.1 TINYUM...XONG PM CHỮ KÝ MINH LÀM CHO.HOẶC GỮI MÌNH FILE SHSH CUẢ BẠN ĐÂY MÌNH BUILD RÙI UP LÊN FSHARE CHO

Cac anh chi oi! Nhung em chua luu shsh truoc khi update len IOS 6.0, bay gio muon khoi phuc ve IOS 5.1.1 thi lam the nao? Cac anh chi bao e vs, khoan nay e Rot lam (*_*). thanks cac anh chi.

Mình đưa về 5.1.1 đc rồi [IMG]styles/default/xenforo/clear.png[/IMG] . Thank các bạn nha. nhưng có 1 vấn đề nữa là mình add sources thì hay báo lỗi failed của sources đó là sao dậy ?

Mịnh hạ cấp ios 6 xuống ios 5 đc rồi. mà BB của mình là 04.12.02 liệu có sao ko dậy các bạn

Trích dẫn Gửi bởi tungkick
    - GIỜ BẠN DOWNLOAD SNOWBEZE 2.9.6 VỀ FW GỐC 5.1.1 TINYUM...XONG PM CHỮ KÝ MINH LÀM CHO.HOẶC GỮI MÌNH FILE SHSH CUẢ BẠN ĐÂY MÌNH BUILD RÙI UP LÊN FSHARE CHO[/quote

<div class="bbCodeBlock bbCodeQuote" data-author="tungkick">
    <aside>

<div class="attribution type">tungkick đã nói:

&uarr;

</div>

<blockquote class="quoteContainer"><div class="quote">- GIỜ BẠN DOWNLOAD SNOWBEZE 2.9.6 VỀ FW GỐC 5.1.1 TINYUM...XONG PM CHỮ KÝ MINH LÀM CHO.HOẶC GỮI MÌNH FILE SHSH CUẢ BẠN ĐÂY MÌNH BUILD RÙI UP LÊN FSHARE CHO
    minh2 hạ xuống đc rồi theo hướng dẫn của bạn. Nhưng BB của mình bjo lại là 04.12.02 liệu có sao ko dậy bạn</div><div class="quoteExpand">Bấm để mở rộng...</div></blockquote>
    </aside>
    </div>

Trích dẫn Gửi bởi nguyenminhduy
    Mình đưa về 5.1.1 đc rồi [IMG]styles/default/xenforo/clear.png[/IMG] . Thank các bạn nha. nhưng có 1 vấn đề nữa là mình add sources thì hay báo lỗi failed của sources đó là sao dậy ?
    bạn update cydia trước khi add sources nhé, có 2 file cần update

Các Chủ đề tương tự

1. [Hỏi] Nâng Cấp iPhone 4 World Từ 4.3.3 Lên 5.1.1
    Bởi nthp2013 trong diễn đàn Mua Bán Điện Thoại
    Trả lời: 7
    Bài viết cuối: 01-01-2013, 04:59 AM
  2. iphone 4 world bị no all khi up ios 6
    Bởi thekhuong92 trong diễn đàn Mua Bán Điện Thoại
    Trả lời: 4
    Bài viết cuối: 10-17-2012, 06:36 AM
  3. Iphone 4 World lên 6.0 lỗi (-1) anh em vào giúp ạ
    Bởi huonghtt trong diễn đàn Mua Bán Điện Thoại
    Trả lời: 13
    Bài viết cuối: 09-30-2012, 07:17 PM
  4. iphone 4 world thế này còn sống hay chết?
    Bởi yennguyen trong diễn đàn Mua Bán Điện Thoại
    Trả lời: 26
    Bài viết cuối: 09-28-2012, 09:30 AM
  5. Xin hướng dẫn: Nâng FW 4.3.3 lên 5.1.1 cho Iphone 4 world khi mà IOS 6 đã có
    Bởi hoanglinhmai trong diễn đàn Mua Bán Điện Thoại
    Trả lời: 5
    Bài viết cuối: 09-28-2012, 05:46 AM