Chào mừng đến với Đăng tin quảng bá lên nhieutienvl.
  • Login:
Trang 3 của 4 Đầu tiênĐầu tiên 1234 CuốiCuối
Kết quả 21 đến 30 của 37
    Trích dẫn Gửi bởi hung7641
    Đả dùng world rùi,thì nên bỏ tiền mua lisence all các app (vớ vẩn thì đừng mua) :

Vừa update thoải mái
    Vừa ko bị lổi
    Vừa ko hao pin
    Vừa ko bị cháy nổ
    Vừa đẳng cấp hơn bản lock (toàn dùng đồ lậu ).

Em mà có tiền mua bản world thì củng ráng nhịn ăn nhịn mặc mà mua license. Quá tuyệt.
    1. Nhiều bác dùng bản World rồi, biết là chịu nhiều rủi ro (rõ ràng là không thoải mái) vẫn tiên phong làm chuột bạch cho những thằng như cậu bám đuôi.
    2. Lỗi xảy ra các bác ấy lôi hết cách này đến cách nọ giúp đỡ anh em và những thằng như cậu khỏi chết đuối
    3. Khi bị hao pin chắc cũng những thằng như cậu là người kêu gào đầu tiên đấy nhỉ ("dùng App xịn mà vẫn hao pin, FW 3.x.x hàng lởm" <- tưởng tượng của tôi về tiêu đề cái thớt)
    4. 1 con vịt + lòng tin mãnh liệt = [IMG]styles/default/xenforo/clear.png[/IMG]
    5. Kết quả của những cái trên
    Kết luận: "Em mà Có tiền mua bản World thì cũng ráng nhịn ăn nhịn mặc (đến rách tan rách nát) mà mua license xài cho sướng song cuối cùng vấn mò vào đây để cài apps thuốc. Quá tuyệt. [IMG]styles/default/xenforo/clear.png[/IMG]
    Ps: "Ở Trung Quốc hiện đang có khoảng 5 triệu Iphone là hàng ngoài luồng" (Dantri.com thật 100%) -> Những ông có Iphone ở các nước chưa được phân phối, mặc dù bản WW đi nữa vẫn bị coi là lậu =))

Vấn đề quan trong ở đây là ai dùng iphone mà ko jail? Mà đã jail thì ai chả dùng pm cr@ck....?
    Nếu chỉ dùng ip mà ko jail, chỉ mua từ app store thì mới tận dụng được 30% giá trị của cái máy, bán đi dùng máy khác cho xong.

hem có đồ chui xài chắc vn mình hem biết windows nó ra sao nữa là .... ^^

Nói tóm lại là nếu JB dc thì máy có Cydia , Icy . Khi ấy sẽ làm dc rất nhiều chuyện , vấn đề hao pin thì do cá tính từng người sử dụng , cài nhiều ứng dụng quá thì máy sẽ chậm , ứng dụng cài tuy ko sử dụng nhưng vẫn chạy ngầm bên dưới đôi khi bạn ko biết , nên sẽ hao pin . Xài những gì cần thiết thì cài , còn ko thì hạn chế .

Trích dẫn Gửi bởi hung7641
    Đả dùng world rùi,thì nên bỏ tiền mua lisence all các app (vớ vẩn thì đừng mua) :

Vừa update thoải mái
    Vừa ko bị lổi
    Vừa ko hao pin
    Vừa ko bị cháy nổ
    Vừa đẳng cấp hơn bản lock (toàn dùng đồ lậu ).

Em mà có tiền mua bản world thì củng ráng nhịn ăn nhịn mặc mà mua license. Quá tuyệt.
    Gà này bị bênh hoang tưởng, ha ha, ai nói dùng world ko bị lỗi, ko cháy nổ nhỉ, nên suy nghĩ trước khi post bài
    Ghét nhất cái câu "Vừa đẳng cấp hơn bản lock (toàn dùng đồ lậu )" nhảm nhí vô đối ....!

Gà đó có vấn đề rồi, iPhone world chỉ được cái lên iOS không phải jailbreak để active thôi, nếu jailbreak thì mới đúng là iPhone, ngốn pin thì đúng rồi, pin có 1220mah thôi mà, xài 1 ngày rồi xạc! IPhone lock hay world cái con khỉ gì!!!!!

Hâm .co tiền mua app ma ko jb thì làm dao có những app dọc duoc. Jb de cai app xen lan vao he thog vay

Trừ mấy ông ba gia dùng ip chi để nghe gọi vs haoai thi bây h ai dùg ip chả JB ha bác... JB là xâm nhập vao hệ thốg of ip nên có rất nhiều ứng dụg chạy ngầm....hao pin là đug thôi

ko biết ai sao chứ tui muk lên ios6 rồi muk chưa JB dc thì cái iphone bị hạn chế chức năng nên đâm ra ức chế VL.......lun
    nói túm lại khi tui xài iphone chưa JB giông như đang ở tù zi...còn đã jb rùi như là đã ra tù....dc giải phóng....
    ai có cảm giác như tui hem

Trích dẫn Gửi bởi jjindo
    ko biết ai sao chứ tui muk lên ios6 rồi muk chưa JB dc thì cái iphone bị hạn chế chức năng nên đâm ra ức chế VL.......lun
    nói túm lại khi tui xài iphone chưa JB giông như đang ở tù zi...còn đã jb rùi như là đã ra tù....dc giải phóng....
    ai có cảm giác như tui hem
    =)))))) i like it

Các Chủ đề tương tự

1. cần hd jailbreak iphone 4s ios 6.0.1
    Bởi khuvucmuabannhadat trong diễn đàn Mua Bán Điện Thoại
    Trả lời: 27
    Bài viết cuối: 02-03-2013, 02:44 AM
  2. jailbreak iphone 5 ios 6
    Bởi fantasysl06 trong diễn đàn Mua Bán Điện Thoại
    Trả lời: 8
    Bài viết cuối: 01-11-2013, 03:30 PM
  3. NHẬN Jailbreak IOS6 iphone 3GS và Iphone 4 qua teamviewer