Chào mừng đến với Đăng tin quảng bá lên nhieutienvl.
  • Login:
Trang 4 của 4 Đầu tiênĐầu tiên ... 234
Kết quả 31 đến 35 của 35
    Trích dẫn Gửi bởi vvvvvv
    ko có
    bác ơi, nói rõ cho mình xíu nữa được không? máy mình fw hiện tại là 4.1 chứ không phải 5.1

Trích dẫn Gửi bởi honamhai
    để JBU thì lên 5.0.1 hoặc 5.1.1 nhưng vấn đề phải có shsh, nếu kô có cái này thì đành bó tay.
    [IMG]styles/default/xenforo/clear.png[/IMG]( cái shsh này đọc trên diễn đàn thấy phức tạp quá bác ơi, có cách nào đơn giản không? mà lưu shsh có an toàn không bác? hix, mình còn gà cái vụ này lắm, bác vui lòng chỉ rõ hơn

Trích dẫn Gửi bởi nhocconmatdo
    [IMG]styles/default/xenforo/clear.png[/IMG]( cái shsh này đọc trên diễn đàn thấy phức tạp quá bác ơi, có cách nào đơn giản không? mà lưu shsh có an toàn không bác? hix, mình còn gà cái vụ này lắm, bác vui lòng chỉ rõ hơn
    shsh đại khái nó là cái giấy chứng thực cho cái máy của bạn (như CMND của mình vậy) mỗi máy có 1 cái. cái này do apple cung cấp mỗi khi có 1 FW ra đời. Còn để lưu shsh thì bạn chỉ cần cắm IP vào PC rồi chạy tinyumbrella rồi click vào save shsh là nó sẽ lưu về PC cho bạn nhưng gì mà server cydia lưu được từ apple.

Trích dẫn Gửi bởi honamhai
    ok, kô vấn đề, nhưng để dể thì ra YM là tiện nhất.
    Thanks anh Hải nhiều nhiều nhé!

Trích dẫn Gửi bởi mix6197
    Nếu pác nói zị chắc máy lock rồi
    Hiện tại có thể mua code lên World cho rất nhiều mạng và giá cả khác nhau. Ngoại trừ 1 số nhà mạng chưa mua được như : Japan ... thì chưa được. Pác có thể tham khảo thêm trên mạng nhé
    Good luck
    japan mua code dc luôn rồi nha bạn dù giá hơi chát tí
    call 01277377789 để bitf thêm chi tiết

http://muacode.com/ctloaidm.php?idctmenu3=615 Bell canada banc ode roi ne 3tr2