Chào mừng đến với Đăng tin quảng bá lên nhieutienvl.
  • Login:
Trang 2 của 2 Đầu tiênĐầu tiên 12
Kết quả 11 đến 20 của 20
    Vậy là không có cách nào đưa từ 4.3.3 lên 5.1.1 được sao mấy bác??? Tại cái 4.3.3 có mấy phần mềm của hay hay iphone lại không dùng được, hix.

Trích dẫn Gửi bởi Rikke
    Vậy là không có cách nào đưa từ 4.3.3 lên 5.1.1 được sao mấy bác??? Tại cái 4.3.3 có mấy phần mềm của hay hay iphone lại không dùng được, hix.
    Không có shsh của 5.1.1 thì không lên được đâu bạn ạ, hay bạn cứ lên 6.0.1 đi rồi dùng phần mềm này mà tải và cài game và app mà không cần jb đâu. Pass download : 123
    http://www.mediafire.com/?w6fk6qd8dww5mwl
    Hướng dẫn chi tiết.
    http://www.tinhte.vn/threads/1589569/unread

thời điểm hiện tại chưa có JB chính thức của 6.01 nên bạn đang phải sử dụng phiên bản tạm thời! nó không ổn định và có nhược điểm là khi khởi động lại thì phải just boot mới dùng được! Nếu bạn có shsh của 5.1.1 thì đưa về mà sử dụng cydia! phiên bản đấy dùng ổn định hơn đấy!

bạn retboot laii đi nhưng nhớ chon fw khi retboot la 6.0 thôi nhé ! minh lam rồi ok mà

ac, xài 6.0.1 ngon quá chài mà mấy bác rên la dữ thế, mình máy 3gs lock newbootroom đây. Lên rùi nhìn nét bà cố bắt, sướng như con tê tê. Bác cài appsync 6+ thì cái thứ gì mà cài không được hả trời. Máy mình bây giờ chả ngán app hay game nào cả . Cảm nhận 6.0.1 là quá đỉnh mượt mà, quyến rủ, như làn da con gái 18, âm thanh được cải tiến nữa nghe chắt lắm

Thì biết là bản 6.0.1 là ngon rồi, mà có một số soft cài thì ok không sao hết, nhưng mà nếu lỡ hết pin mà bật lại là nó bị lỗi EXIT SAFE MODE ngay, không thì bấm vào văng ra hết, khổ như vậy đấy, hix.

Trời thì có gì đâu bạn, khi hết pin bạn chỉ cần justboot là hết thui mà

OMG! Không lẽ cứ mỗi lần như thế phải just boot mãi àh, hix, thui đành quay về 4.3.3 vậy, tiếc là không có 5.1.1, hix.

Trích dẫn Gửi bởi Rikke
    Ac nào đã up lên bản 6.0.1 của apple cho e hỏi tí, sao mà bản này mỗi lần mình cài phần mềm trên cydia cụ thể là activator và sbsettings thì lúc nình reboot máy lại thì bị lỗi là bấm vào cái j cũng bị văng ra, mỗi lần như vậy e phải just boot lại rồi mới gỡ ra từ cydia được, ac nào bị tình trạng như vậy có thể chia se kinh nghiệm được không vậy???
    lzi ma phải reboot, minh cài cho bạn minh sbsetting activato chi restarting sptingbroad thôi... Chí có winterboad la f reboot thôi... 6.0.1 mới chi jbt nên f justboot lại va k cần gỡ trêb cydia ra đâu? Cái nao k tg thích n' se exit safe mode vs đen lăm mới treo táo thôi...justboot la xog vc j phai gỡ ra

Trích dẫn Gửi bởi nguyendai85
    bạn retboot laii đi nhưng nhớ chon fw khi retboot la 6.0 thôi nhé ! minh lam rồi ok mà
    sao lại pải vậy b.. Mà 6.0.1 co custtum k vậy b..?