Chào mừng đến với Đăng tin quảng bá lên nhieutienvl.
  • Login:
Trang 2 của 3 Đầu tiênĐầu tiên 123 CuốiCuối
Kết quả 11 đến 20 của 25
    Trích dẫn Gửi bởi VICKEY333
    xin thưa nếu vậy thì bác phải nói là khi máy jb và load Cydia,mà như vậy thì máy nào chẳng lưu dc chứ sao lại nói "Thông thường ip4 tự động lưu shsh".Nói bậy còn nói gì nữa
    Cao thủ ai cũng biết Cần chi nói nhiều?

Trích dẫn Gửi bởi nhale
    Cao thủ ai cũng biết Cần chi nói nhiều?
    nếu chủ top là cao thủ như bác nói thì cần chi hỏi.mà nói vậy bác là cao thủ ah?Vậy bác giải thích dùm tại sao chỉ có ip4 tự động lưu?3gs,4s ko tự động lưu dc ah???

Đang ở
    QUẦN ÁO SỈ LẺ GIÁ RẺ NHẤT LÀ NGUỒN CUNG CẤP QUẦN ÁO HOTGIRL. ~* Xưởng may tr
    Trích dẫn Gửi bởi nhale
    Có thấy shsh 6.0.1 chưa có cần lưu đâu mà hầu như máy nào cũng có,3GS,ip4 JB.
    Có thể bạn chưa thấy nhưng có những bạn thấy sẽ hiểu là có hay kg.
    Nếu máy nào ko load vào cydia thời điểm này đến khi apple khoá thì Cydia sẽ không lưu.
    Lúc đó lại thắc mắc sao em có shsh 5.1.1 mà ko có 6.0.1???

nếu chủ top là cao thủ như bác nói thì cần chi hỏi.mà nói vậy bác là cao thủ ah?Vậy bác giải thích dùm tại sao chỉ có ip4 tự động lưu?3gs,4s ko tự động lưu dc ah???
    ai nói câu đấy bác ?

Trích dẫn Gửi bởi NIK.TT
    ai nói câu đấy bác ?
    coi cái <span style="text-decoration: underline">#6</span> kìa bác

[IMG]styles/default/xenforo/clear.png[/IMG])
    Nếu nói vậy thì chẳng có cái iphone nào tự lưu cả. Mà chỉ có Cydia tự lưu thui [IMG]styles/default/xenforo/clear.png[/IMG]) nhưng với điều kiện phải load vô ngay thời điểm Apple chưa khoá và ios Cydia muốn lưu
    Vd: 6.0 củ chuối Cydia đâu thèm lưu, mà lưu 6.0.1 ngày đầu tiên Apple phát hành luôn [IMG]styles/default/xenforo/clear.png[/IMG]

Trích dẫn Gửi bởi NIK.TT
    Nếu nói vậy thì chẳng có cái iphone nào tự lưu cả. Mà chỉ có Cydia tự lưu thui [IMG]styles/default/xenforo/clear.png[/IMG]) nhưng với điều kiện phải load vô ngay thời điểm Apple chưa khoá và ios Cydia muốn lưu
    Vd: 6.0 củ chuối Cydia đâu thèm lưu, mà lưu 6.0.1 ngày đầu tiên Apple phát hành luôn [IMG]styles/default/xenforo/clear.png[/IMG]
    bác nói với bác kia kìa,cho bác ấy hiểu chứ nói minh chi

bác nói với bác kia kìa,cho bác ấy hiểu chứ nói minh chi
    mình ko muốn war [IMG]styles/default/xenforo/clear.png[/IMG] nói xiên ấy mà [IMG]styles/default/xenforo/clear.png[/IMG]

Trích dẫn Gửi bởi NIK.TT
    Chính xác.
    (nhưng với điều kiện phải load vô ngay thời điểm Apple chưa khoá và ios Cydia muốn lưu)

Trích dẫn Gửi bởi NIK.TT
    Nếu như đã từng lưu shsh thì từ đó mỗi khi load vào cydia thì tự động cydia connect với server Apple save shsh lại tại server Cydia. Vì vậy tranh thủ Apple chưa khoá sigh thì nên load vào cydia để cydia tự save.
    Vd: hiện nay rất nhiều máy ip3gs, ip4 đang 4.x, 5.x vào cydia vẫn có shsh 6.0.1
    Bạn này đã giải thích rất rõ ràng(tự động cydia connect với server Apple save shsh lại tại server Cydia. Vì vậy tranh thủ Apple chưa khoá sigh thì nên load vào cydia để cydia tự save).
    Như thế này là kg phải tự động sao VICKEY333? Mà cạch từng câu từng chữ vậy,kg thể nào ngồi kg mà gõ từng chữ giải thích cận kẽ trên cái IPhone,nên mọi vấn đề phải nghỉ rộng một chút,đôi khi góp nhặt kinh nghiện của mỗi người để rút ra kinh nghiệm,chớ bắt bẽ từ ngữ văn chương lưu loát thì ai mà viết nổi.