Chào mừng đến với Đăng tin quảng bá lên nhieutienvl.
  • Login:
Trang 2 của 2 Đầu tiênĐầu tiên 12
Kết quả 11 đến 14 của 14
    có thể giúp mình với không? máy mình đã jaibread đang dùng firmware 4.3.2, mình vào cydia thấy có shsh 4.1, 5.0.1, 5.1.1, 6.0. Giờ mình muốn lên 5.1.1 thì có được không? Máy mình 3gs bản lock tuần 37 năm 2009. cảm ơn nhiều

Trích dẫn Gửi bởi tohuong
    có thể giúp mình với không? máy mình đã jaibread đang dùng firmware 4.3.2, mình vào cydia thấy có shsh 4.1, 5.0.1, 5.1.1, 6.0. Giờ mình muốn lên 5.1.1 thì có được không? Máy mình 3gs bản lock tuần 37 năm 2009. cảm ơn nhiều
    của bạn là old boot thì phải,hình như k quan trọng shsh,mà bạn có cả shsh thì lên ngon lành chứ sao phải xoắn [IMG]styles/default/xenforo/clear.png[/IMG]

Trích dẫn Gửi bởi hoangtuan1611
    Có gì pm yahoo mình
    cho cái yahoo đi bác

Trích dẫn Gửi bởi tohuong
    máy bạn dư điều kiện để lên 5.1.1 nên còn lại tùy thuộc vào bạn có đủ khả năng đưa nó lên ko thui, he he[IMG]styles/default/xenforo/clear.png[/IMG]
    bạn ngâm cứu bài viết tạo custom firmware (cfw) bằng sn0wbreeze trên diễn đàn rùi làm theo sẽ được nhé.

Trích dẫn Gửi bởi theanh5555
    vậy bác cho em hỏi em nghe nói fw 4.1 lên không cần shsh phải không ah.nếu đúng thì em có lên được không. và nếu không được em muốn chạy lại hdh của 3.1.3 có được không ah. bác cho em hỏi luôn là làm thế nào để biết oldbootrom hay newbootrom ah.
    cho cái serial number của bạn thì có thể cho bít old hay new.
    4.1 và fw mới nhất (hiện là 6.0.1) ko cần shsh với 3gs nên bạn lên lúc nào cũng được, load fw gốc về rùi shift+rS trên itunes thui.