Chào mừng đến với Đăng tin quảng bá lên nhieutienvl.
  • Login:
Trang 29 của 43 Đầu tiênĐầu tiên ... 19272829303139 ... CuốiCuối
Kết quả 281 đến 290 của 426
    Trích dẫn Gửi bởi Uzj610
    đúng mà, chắc phải down FW về restore lại quá, tự nhiên h nhìn cái ipad mà nó giống iphone phóng lơn quá, cà bàn phím cũng giống
    Bạn thử respring chưa, bạn có thể cho mình xem ảnh chụp màn hình đc ko ? Biết đâu giúp đc bạn

Trích dẫn Gửi bởi tthieu87
    bác nào bầy em cách bật siri không bằng nút home với. Cứ dùng home chả mấy chốc mà lỏng lẻo mất. Cám ơn mọi người!
    Trang đầu mình có ghi hướng dẫn mà sao ko đọc thui thì trích dẫn lun cho bác vậy:

Sau khi cài đặt Siri thành công việc nên làm ở đây là kích hoạt Siri mà không dùng đến nút Home ( mỗi lần kích hoạt Siri phải giữ nút Home xót lắm) ở đây mình có 2 cách:

Cách 1: Dùng Activator để kích hoạt. Activator - Anywhere - Status Bar - chọn thao tác bạn muốn sử dụng, ở đây mình chọn single tap - Virtual Assistant trong phần Systems Action.
    Cách 2: Kích hoạt Siri bằng giọng nói, cách này các bạn vui lòng xem ở bài Hands-Free Control: Kích hoạt Siri bằng giọng nói để sử dụng Siri 1 cách hoàn hảo nhất bằng giọng nói.

nó bị như vậy nè

nó bị như vậy nè
    Em cũng bị như bác respring là lại bình thường, chẳng hiểu thế nào [IMG]styles/default/xenforo/clear.png[/IMG]

Bạn cài sbsetting cho cydia rồi respring là xong bạn ạ, nếu ko đc thì bạn reboot hoặc đưa máy về chế độ safe mode

reboot xong cũng chả được a ạ [IMG]styles/default/xenforo/clear.png[/IMG]

vào trong cydia rồi tìm spire nhưng hok install dc là sao các bác nhỉ

cho mình hỏi [IMG]styles/default/xenforo/clear.png[/IMG] đưa UDID của mình cho người khác có an toàn không vậy ? [IMG]styles/default/xenforo/clear.png[/IMG]

Trích dẫn Gửi bởi caophamtruongson
    cho mình hỏi [IMG]styles/default/xenforo/clear.png[/IMG] đưa UDID của mình cho người khác có an toàn không vậy ? [IMG]styles/default/xenforo/clear.png[/IMG]
    Có bạn ạ, người ta sẽ đặt con iPad của bạn vào chế độ self-destruction mode [IMG]styles/default/xenforo/clear.png[/IMG]
    Đùa bác vậy thôi chứ, biết udid cũng chả làm đc gì đâu bác [IMG]styles/default/xenforo/clear.png[/IMG]

a meo ơi sao mình xóa cái com.apple.assitant.plist hoài mà không được thế, cứ xóa xong reset là nó có lại [IMG]styles/default/xenforo/clear.png[/IMG]

Các Chủ đề tương tự

1. [Siri] - Hướng dẫn sử dụng Siri trên iOS devices v5.x.x Free Proxy ....
    Bởi gameover trong diễn đàn Mua Bán Điện Thoại
    Trả lời: 5
    Bài viết cuối: 02-26-2013, 04:49 PM
  2. Crash iPad mỗi lần hỏi Siri về thời tiết hay Stock
    Bởi nguoivodanh trong diễn đàn Mua Bán Điện Thoại
    Trả lời: 0
    Bài viết cuối: 02-08-2013, 07:52 PM