Chào mừng đến với Đăng tin quảng bá lên nhieutienvl.
  • Login:
Trang 1 của 3 123 CuốiCuối
Kết quả 1 đến 10 của 22

100% lên được, còn chuyện có sóng sánh hay kg là tuỳ thuộc máy lock, world

Em chỉ sợ hắn lag thôi [IMG]styles/default/xenforo/clear.png[/IMG]

3gs thì ko lo lag đâu bạn ạ , mà nếu đang ờ fw 5.1.1 thì thử save shsh xem có lưu ko thì restore lại 5.1.1 có hơn ko

3gs lên 6.0.1 chạy trơn chu nhưng jb chưa hoàn chỉnh vậy nên tốt nhất bạn cứ ở 5.1.1 đi nha. Tốt nhất nên dùng tinyumbrella lưu lại shsh 5.1.1 nữa.

Nói thật em toàn đem ra shop cài,nên mấy cái đó e chịu, e cũng có nghe nói jb chưa hoàn chỉnh

Tự làm được nó có cái hay của nó bạn ạ [IMG]styles/default/xenforo/clear.png[/IMG]

3gs mà chạy trơn tru 6.0.1 thì đâu có chuyện lập top hướng dẫn hạ 6.x xuống 5.x làm chi [IMG]styles/default/xenforo/clear.png[/IMG]
    ngày xưa cái top hướng dẫn lên 6.x cũng thế, rôm rả tuần đầu, đến tuần sau lại í ới kêu lỗi khi ... hạ xuống 5.x [IMG]styles/default/xenforo/clear.png[/IMG]
    kết luận: 3gs lên 6.x thì chỉ có nghe gọi/ nt/ nghe nhạc / lướt web thui, có thể chơi game nhưng sẽ vô cùng lag có thể đứng máy, auto respring luôn ko cần hỏi ý kiến chủ nhân.
    dù rất thích cái mới và kiên nhẫn sống chung với tình trạng trên nhưng cũng chỉ được 1 tuần là mình lại phải xuống 5.1.1 vì ko chịu nối
    ưu 6.x: mượt mà, giao diện đẹp, 1 vài thứ mới (nhưng ko phải cái j cũng hay [IMG]styles/default/xenforo/clear.png[/IMG])
    nhược lớn nhất: 3gs ko đủ ram để chạy mượt nên ai xài game/app nhiu nhìu thì quên 6.x hiện h đi, chờ 6.1 xem sao

Mình thấy bạn nên lên 6.1beta 3 lun. Vj mjnh đang xài. Rất mượt. Mjnh cũng JB rồi. Pin thì cũng ok. Máy mjnh cũng 3gs

Trích dẫn Gửi bởi nas_nguyen
    3gs mà chạy trơn tru 6.0.1 thì đâu có chuyện lập top hướng dẫn hạ 6.x xuống 5.x làm chi [IMG]styles/default/xenforo/clear.png[/IMG]
    ngày xưa cái top hướng dẫn lên 6.x cũng thế, rôm rả tuần đầu, đến tuần sau lại í ới kêu lỗi khi ... hạ xuống 5.x [IMG]styles/default/xenforo/clear.png[/IMG]
    kết luận: 3gs lên 6.x thì chỉ có nghe gọi/ nt/ nghe nhạc / lướt web thui, có thể chơi game nhưng sẽ vô cùng lag có thể đứng máy, auto respring luôn ko cần hỏi ý kiến chủ nhân.
    dù rất thích cái mới và kiên nhẫn sống chung với tình trạng trên nhưng cũng chỉ được 1 tuần là mình lại phải xuống 5.1.1 vì ko chịu nối
    ưu 6.x: mượt mà, giao diện đẹp, 1 vài thứ mới (nhưng ko phải cái j cũng hay [IMG]styles/default/xenforo/clear.png[/IMG])
    nhược lớn nhất: 3gs ko đủ ram để chạy mượt nên ai xài game/app nhiu nhìu thì quên 6.x hiện h đi, chờ 6.1 xem sao
    Bạn nói chuẩn nha, mình dùng 3gs chạy 6.1 beta thấy ổn hơn 6.0.1 nhiều. Bản chính thức 6.1 chắc sẽ còn ổn hơn nữa [IMG]styles/default/xenforo/clear.png[/IMG]