Chào mừng đến với Đăng tin quảng bá lên nhieutienvl.
  • Login:
Kết quả 1 đến 5 của 5

khẩn cập.xin mọi người giúp đỡ em vớ

em muon nang cấp phần mền.rồi mình restore máy bằng iturne . giờ máy hiện mỗi dây cáp với đĩa Itunes luôn. Máy em lúc trước chạy FW 3.1.2.. máy em bị 2 tuần nay rồi.. cần lắm mà ko làm gì được..em mới sử dụng iphone..em có tìm hiểu trên mạng,nhưng nhiều chỗ không hiểu
    kính xin ae giúp đỡ em..hướng dẫn chi tiết.em vô cùng cám ơn mọi ngươi.

Dơn gian thôi, bấm cùng lúc 2phím Home+Power khoảng 10s rồi bấm Power lại thôi.

muốn khởi động lại máy thì làm như bạn trên hướng dẫn.
    muốn rs cho đúng cách thì nói rỏ thêm máy bạn là máy j? muốn làm j và đã làm thế nào mà dính lỗi?
    từ đó sẽ có cách giúp bạn [IMG]styles/default/xenforo/clear.png[/IMG]

vua em moi di hoc ve..sang nay em dag rs thi có sư cố..gio máy của em chi hien mỗi quả táo va đoạn loading.nhu hinh..mọi người giúp em với..em yêu công nghê.muốn tìm hiêu

Trích dẫn Gửi bởi thuychungtuyennguoiyeu
    vua em moi di hoc ve..sang nay em dag rs thi có sư cố..gio máy của em chi hien mỗi quả táo va đoạn loading.nhu hinh..mọi người giúp em với..em yêu công nghê.muốn tìm hiêu
    bi h thì chắc hết load rùi đúng ko, xài được bt chưa? [IMG]styles/default/xenforo/clear.png[/IMG]
    chưa j đã cuống lên, cái j cũng từ từ tìm hiểu cho kĩ bít rỏ qui trình rùi thì sẽ ok thui, yêu công nghệ thì phải có thần kinh thép nhé [IMG]styles/default/xenforo/clear.png[/IMG]