Chào mừng đến với Đăng tin quảng bá lên nhieutienvl.
  • Login:
Trang 1 của 4 123 ... CuốiCuối
Kết quả 1 đến 10 của 37

3Gs 8G bản World chạy ios nào tốt nhất

e định mua cho bố e con 3gs 8g World, nhưng ko biết nên dùng fw nào cho mượt nhất, pin tốt,sóng khoẻ nhất, 4.3.x hay 5.1,ios6 thì bị lỗi bản đồ, bố e lại hay dùng ứng dụng đấy nên k cài đc, nhờ các bác tư vấn giúp e nên cài fw nào,bb j nữa (e hơi gà về ip nên k hiểu lắm, mong các bác tư vấn cụ thể [IMG]styles/default/xenforo/clear.png[/IMG])

4.x hay 5..x thì fai có shsh còn nếu ko có shsh thì chỉ có thể lên ios mới nhất là 6.0.1 hoặc về lain 4.1.

Mình đang chạy 6.0.1 và thấy tốt. Không có JB và cài app linh tinh, cũng hơi chán nhưng mình cần sự ổn định nên phải hy sinh.

e tưởng bản W thì lên thế nào cũng đc chứ bác? E gà nên k biết lắm

bản world lên như thế nào cũng được nhưng là fw mới nhất, còn các fw khác như 5.1.1 chẳng hạn đã có lâu rồi, muốn cài fw đấy phải có shsh, nếu không có thì chỉ có cách cài ios mới nhất mà thôi

4.3.5 với 5.1 thì fw nào ngon nhất cho 3gs ạ, e thấy một số bác nói nó tốt cho 3gs ngang nhau, về pin,sóng,mượt

oldbootroom mới lên xuống thoải mái không shsh. còn mình thì đang lên 6.1beta2. dùng tạm app map+ trên appstore thấy cũng khá. máy bạn newboot mà không có shsh thì 4.3.5 hay 5.1.1 đều không restore được đâu

5.1.1

4.1

5.1.1 9b206 đi bạn.mình đang đưa con iphone 4 và 3Gs về fw này thấy ổn và ít hao pin nhất