Chào mừng đến với Đăng tin quảng bá lên nhieutienvl.
  • Login:
Kết quả 1 đến 10 của 10

Cần giúp đỡ 3Gs không unlock được

tình hình là máy của bạn em là 3Gs tuần 44 của năm 2k9 không unlock đc [IMG]styles/default/xenforo/clear.png[/IMG]
    em đã up từ 4.1>5.11>6.0.1(tất cả đều có lưu SHSH) và đã cài ultrasn0w nhưng nó cứ tìm nhà mạng hoài sau đó không có dịch vụ luôn [IMG]styles/default/xenforo/clear.png[/IMG] ở fw nào nó cũng bị như vậy hết @@
    em check trên apple thì không thấy thông tin máy [IMG]styles/default/xenforo/clear.png[/IMG]
    seri em nó [IMG]styles/default/xenforo/clear.png[/IMG] 79944E6R3NP

Chạy lại bb 6.15 đi pác
    Rồi cài ultrasnow nha

Trích dẫn Gửi bởi titanlys
    tình hình là máy của bạn em là 3Gs tuần 44 của năm 2k9 không unlock đc [IMG]styles/default/xenforo/clear.png[/IMG]
    em đã up từ 4.1>5.11>6.0.1(tất cả đều có lưu SHSH) và đã cài ultrasn0w nhưng nó cứ tìm nhà mạng hoài sau đó không có dịch vụ luôn [IMG]styles/default/xenforo/clear.png[/IMG] ở fw nào nó cũng bị như vậy hết @@
    em check trên apple thì không thấy thông tin máy [IMG]styles/default/xenforo/clear.png[/IMG]
    seri em nó [IMG]styles/default/xenforo/clear.png[/IMG] 79944E6R3NP
    Tham khảo bài viết của Bác cydiatoday thì dài dòng lắm vì bác ấy nói nhiều vấn đề! Bạn phải cài thêm ultrasn0w fixer for 6.0 xong rồi cài tiếp ultra 1.2.7, reboot máy lại cho nhận sóng! Nếu chưa có thì nâng BB lên 06.15 lần nữa. Xong cai ultra fixer và ultra 1.2.7!

Trích dẫn Gửi bởi vnnvn
    Tham khảo bài viết của Bác cydiatoday thì dài dòng lắm vì bác ấy nói nhiều vấn đề! Bạn phải cài thêm ultrasn0w fixer for 6.0 xong rồi cài tiếp ultra 1.2.7, reboot máy lại cho nhận sóng! Nếu chưa có thì nâng BB lên 06.15 lần nữa. Xong cai ultra fixer và ultra 1.2.7!
    quan trọng là bb máy bh là bao nhiu ?

Trích dẫn Gửi bởi nokia_1202
    quan trọng là bb máy bh là bao nhiu ?
    Theo thông tin b ấy đưa thì BB 06.15 là rất cao vì newboot, FW 4.1 thường hay up BB ipad lắm!

em đã lên 6.15 và cũng về 5.13.04 rồi nhưng nó vẫn vậy @@ chẳng thể hiểu nỗi lý do tại sao @@ em đã cài đẩy đủ fixx ultrasn0w ln rồi

xem còn imei ko bạn ?

Trích dẫn Gửi bởi nokia_1202
    xem còn imei ko bạn ?
    IMEI vẫn còn nhưng check trên apple và dùng app check hoặc lên web ngoài check nó vẫn ko có thông tin máy @@ nhưung dù sao hiện giờ nó đã lên sóng ở bản 5.1.1 BB 6.15
    Tks mọi người đã nhiệt tình giúp đỡ cho em [IMG]styles/default/xenforo/clear.png[/IMG]

Trích dẫn Gửi bởi titanlys
    IMEI vẫn còn nhưng check trên apple và dùng app check hoặc lên web ngoài check nó vẫn ko có thông tin máy @@ nhưung dù sao hiện giờ nó đã lên sóng ở bản 5.1.1 BB 6.15
    Tks mọi người đã nhiệt tình giúp đỡ cho em [IMG]styles/default/xenforo/clear.png[/IMG]
    Nếu đã l36n sóng thì xuống luôn 5.13.04 OK hơn.

Các Chủ đề tương tự

1. Giúp unlock 4s: Sprint gửi code về làm sao để unlock
    Bởi wangshang trong diễn đàn Mua Bán Điện Thoại
    Trả lời: 5
    Bài viết cuối: 02-01-2013, 04:21 AM
  2. Iphone 4att đã unlock code, itune báo đã unlock nhưng không có sống
    Bởi vateyestorm92 trong diễn đàn Mua Bán Điện Thoại
    Trả lời: 13
    Bài viết cuối: 01-01-2013, 12:57 AM
  3. Sim ghép gevey AIO đã đc update unlock unlock 4s OS6
    Bởi thienduongmobi trong diễn đàn Mua Bán Điện Thoại
    Trả lời: 19