Chào mừng đến với Đăng tin quảng bá lên nhieutienvl.
  • Login:
Trang 1 của 10 123 ... CuốiCuối
Kết quả 1 đến 10 của 94

Đánh giá lỗi 3g trên ip5 chạy ios 6.1

máy em ip5 hàng pháp, đag dùng sim vinaphone, trước đây khi đang ở 6.0.2 thì bật 3g 1 phát ăn ngay, gấu ở nhà dùng 4s 6.0.1 cũng 1 phát ăn ngay, giờ lên 6.1 rồi bật 3g lên rất chậm, ở những nơi sóng 3g khoẻ thi sau tầm 1 đến 2ph, còn nơi sóng yếu thì rất chậm, hiện tại mình đang ở hoà bình sau tầm 20ph thì nhận 3g nhưng chỉ có 1 vạch, trong khi 4s một phát lên luôn dù sóng có 1 vạch, không biết đây có phải là lỗi chung của 6.1 hay không?, theo mình đánh giá thì song vina trên 6.1 yếu hơn, anh em nao dùng có ai bị như vậy thì vào chia sẻ nhé

Đúng là vậy bạn a, mình lên 6.1 cho ip5 sóng 3g rất kém, lên rất chậm. Chắc phải bản 6.1.1 mới fix lỗi này.hix

Trích dẫn Gửi bởi quyle123
    máy em ip5 hàng pháp, đag dùng sim vinaphone, trước đây khi đang ở 6.0.2 thì bật 3g 1 phát ăn ngay, gấu ở nhà dùng 4s 6.0.1 cũng 1 phát ăn ngay, giờ lên 6.1 rồi bật 3g lên rất chậm, ở những nơi sóng 3g khoẻ thi sau tầm 1 đến 2ph, còn nơi sóng yếu thì rất chậm, hiện tại mình đang ở hoà bình sau tầm 20ph thì nhận 3g nhưng chỉ có 1 vạch, trong khi 4s một phát lên luôn dù sóng có 1 vạch, không biết đây có phải là lỗi chung của 6.1 hay không?, theo mình đánh giá thì song vina trên 6.1 yếu hơn, anh em nao dùng có ai bị như vậy thì vào chia sẻ nhé
    chính xác.
    6.1 3g khó lên đó bạn
    mình xài sprint sim ghép nên mặc định là 3g rồi ^^

mình ở bến tre chử E lên liền khoảng 1 phút sau mới hiện 3g

Xác nhận lỗi này. Cực kỳ khó chịu. Trc 6.01 lên trong 2s. Bjo mất tầm 1 phút các bác ạ

xác nhận em cũng bị..máy em cũng hàng Pháp và dùng viettel

vậy là lỗi chung rồi, ko phải do máy là ok rồi, tại mình máu jb quá nên mới ham lên, cứ nghĩ rằng chủ nhật này có jb, ko biết giờ quay về 6.0.1 hay 6.0.2 được ko? minh hay đi công tác 3g kiểu này khó chịu quá

Mình xài ip5 verizon, 3G vẫn bình thường ở 6.1, mất khoàmg 10-15s để chuyển từ chữ E sang 3G, speed cũng nhanh. Mình xài MobiFone

Trích dẫn Gửi bởi tch
    Mình xài ip5 verizon, 3G vẫn bình thường ở 6.1, mất khoàmg 10-15s để chuyển từ chữ E sang 3G, speed cũng nhanh. Mình xài MobiFone
    mình thấy tuỳ từng địa điểm, có những lúc 3g hiện nhanh hay chậm, nơi nao 3g sóng khoẻ thì nhanh mà sóng yếu thì quá chậm, để tối về up lại 6.0.2 xem đã bị khoá chưa

Trích dẫn Gửi bởi quyle123
    mình thấy tuỳ từng địa điểm, có những lúc 3g hiện nhanh hay chậm, nơi nao 3g sóng khoẻ thì nhanh mà sóng yếu thì quá chậm, để tối về up lại 6.0.2 xem đã bị khoá chưa
    Em rs thì lỗi3194. Vượt đc bằng tyni thì dính 11