Làm sao để trang trí cho bộ kệ tivi phòng khách cao cấp tuyệt đẹp? Dù bạn đang có một chiếc kệ tivi phong cách cổ điển hay kệ tivi hiện đại, hoặc tân cổ điển thì với 5 lời khuyên hữu ích sau đây, câu trả lời đã trở nên thật đơn giản hơn nhiều. Nào, bạn đã sẵn sàng để make up cho nó ngay bây giờ?
Mẹo 1: Hãy giấu nó đi
Ồ, tại sao lại là giấu nó đi trong khi tôi đang băn khoăn làm thế nào để nhìn nó thật đẹp và bắt mắt? Đôi khi bạn có thể sáng tạo chiếc tivi nhà mình với một cách độc đáo là giấu nó đi dưới một tác phẩm nghệ thuật, trong một bức tường màu cà phê,…
Làm sao để trang trí cho bộ kệ tivi phòng khách cao cấp tuyệt đẹp? Dù bạn đang có một chiếc kệ tivi phong cách cổ điển hay kệ tivi hiện đại, hoặc cổ điển thì với 5 lời khuyên hữu ích sau đây, câu trả lời đã trở nên thật đơn giản hơn nhiều. Nào, bạn đã sẵn sàng để make up cho nó ngay bây giờ?
Đây có thể không phải là giải pháp thuận tiện nhất cho những người có nhu cầu xem truyền hình phức tạp hơn, nhưng đối với những người chọn thời gian màn hình tối thiểu, đây là những lựa chọn ẩn danh và giá cả phải chăng.

Làm sao để trang trí cho bộ kệ tivi phòng khách cao cấp tuyệt đẹp? Dù bạn đang có một chiếc kệ tivi phong cách cổ điển hay kệ tivi hiện đại, hoặc cổ điển thì với 5 lời khuyên hữu ích sau đây, câu trả lời đã trở nên thật đơn giản hơn nhiều. Nào, bạn đã sẵn sàng để make up cho nó ngay bây giờ?
Mẹo 2: Sử dụng những bộ kệ tivi phong cách cổ điển.
Bạn có thể lựa chọn những bộ kệ tivi phong cách cổ điển để đặt chiếc tivi nhà bạn. Hãy đặt những bức ảnh gia đình, hoặc những bức tranh nghệ thuật lên khoảng không gian tường trống trên kệ tivi nhà bạn.

Mẹo 3: Sử dụng chiếc kệ có khoảng trống bên dưới
Chiếc kệ tivi đơn giản với khoảng trống mở rộng phía dưới là nơi để bạn thỏa sức trang trí những đồ nội thất phụ kèm. Bên trên kệ đương nhiên là đặt chiếc TV, nếu còn khoảng trống thì đặt thêm một lọ hoa, hay những bình gốm thủy tinh cho thêm sinh động.
Mẹo 4: Thư viện: Trưng bày chiếc TV của bạn với nghệ thuật và đồ vật
Tôi nghĩ đây là lời khuyên tốt nhất để trang trí cho bộ kệ tivi phòng khách nhà bạn trở nên ấn tượng hơn với nghệ thuật trưng bày như ở thư viện. Tận hưởng TV của bạn với nghệ thuật có ý nghĩa, ảnh gia đình và các đồ vật thu thập được. Các đối tượng của bạn có thể đối xứng xung quanh TV, hoặc chảy tự do, tùy thuộc vào tâm trạng bạn muốn tạo ra trong phòng.

Mẹo 5: Đặt khung hình xung quanh chiếc TV của bạn

Trên bộ kệ tivi phong cách hiện đại, chiếc TV được đặt trong một khung hình trắng độc đáo ốp tường, tạo ấn tượng độc đáo. Bạn có liên tưởng như mình đang chiêm ngưỡng một bức tranh số với những hình ảnh di động thú vị không? Tôi đoán là bạn sẽ có nghĩ như tôi!
Thật là sáng tạo phải không nào?
Trên đây là 5 lời khuyên cho bạn về những cách trang trí cho TV và kệ tivi của mình thật sinh động, độc đáo và sáng tạo. Cuộc sống của chúng ta sẽ không còn là đơn điệu và nhàm chán nữa với chỉ một suy nghĩ tích cực khác lạ một chút. Hãy ghé thăm vương quốc kệ tivi nhập khẩu để chiêm ngưỡng nhiều hơn những đồ nội thất đẹp, độc, và siêu chất lượng của Tân Hoàng Gia nhé!