Phần mềm mỏng trố đuôi video, lạc, ảnh nhằm nhất xem thêm: sửa máy tính hcm Chuyên Nghiệp
Bạn mới vận chuyển đơn video, đơn bản nhac hoặc nột ép hình trường đoản cú internet mà rầu bị ngữ bạn lại chẳng thể đọc tốt vày phần mở mang (định thể) cụm từ file đấy giò nhằm hỗ trợ. nạm thời điều bạn cần đấy là một phần mềm mỏng lắm khả hoặc chuyển trố danh thiếp toan thể file nhưng bạn vận tải theo nhu cầu hạng mình. hiện lắm rất giàu phần mềm dẻo giàu dạng đả để điều đó, mà tui xin giới thiệu tới các bạn phần mềm mỏng chuyển đổi định thể file nhằm nhất và miễn sao chi phí đấy là phần mềm dẻo Fomat Factory.
chỉ dẫn đánh tráo ĐUÔI VIDEO, NHẠC, ảnh phẳng PHẦN mềm mỏng FOMAT FACTORY
Fomat Factory là một phần mềm dẻo rất da hay, nghỉ hỗ trợ dời đánh tráo dãy xê ri rất nhiều toan dạng video, audio, file ảnh,..vv..ngoại giả nó còn lắm thể ghép tiếp tục video hay audio.
Những tính toán năng chính Format Factory
Hổ trợ dời đổi cạc toan trạng thái video: MP4/3GP/MPG/AVI/WMV/FLV/SWF
chuyển tráo video vách audio: MP3/WMA/AMR/OGG/AAC/WAV.
chuyển trố danh thiếp dịnh dạng ảnh thông đạt dụng: JPG/BMP/PNG/TIF/ICO/GIF/TGA.
kễnh trợ Rip đĩa CD/DVD.
kễnh trợ cạc định dạnh audio, video tặng danh thiếp smartphone android hay là ios.
Sau tã lót chuyên chở trớt danh thiếp bạn dìm đúp vào file hở chuyên chở để ghim thắng, quá trình găm tốt rất đơn giản chỉ lắm 2 bước, các bạn nhiều trạng thái hoàn toàn từ tiến đánh nhằm.
các bạn phai chương đệ trình lên và đây là trao diện của Fomat Factory.
phan mem doi duoi video tot nhat
HƯỚNG DẪN đánh tráo ĐUÔI VIDEO kè FOMAT FACTORY
đặng trố đuôi đơn video cạc bạn đả theo cạc bước sau:
Bước 1: danh thiếp bạn chọn toan đạng video cơ mà danh thiếp bạn muốn đổi sang trọng, tỉ dụ ở đây tui muốn trố video đuôi Mp4 qua AVI thời mình chọn ra nút -> AVI
phan mem doi duoi fomat factory
Bước 2: đơn cửa sổng mới hiện thời ra danh thiếp bạn chọn ra phần Add File nổi lựa video nhưng các bạn muốn đổi đuôi.
buoc 2 - ađ file
Bước 3: Sau khi Add video các bạn nhận vào video phần Option sẽ sáng lên.
buoc 3 - option
Bước 4: Ttrong phần Option danh thiếp bạn có trạng thái kí video kì cọ cách chọn thời gian tấm đầu video (Start time) và thời kì kết thúc video (End time). Ngoài ra các bạn nhiều dạng phóng to thâu bé video tùy ý ở phần Crop.
buoc 4 - chinh sua video
Bước 5: Sau nhát hỉ tùy chỉnh xong xuôi danh thiếp bạn dấn OK tốt tiếp tục.
buoc 5 - ok
Bước 6: Sau tã danh thiếp bạn nhấn OK sẽ tang phắt giao diện chính, chập nào là sẽ thấy video cần đánh tráo xuất giờ, cạc bạn dìm Start nhằm quá trình chuyển trố buộc đầu. Lưu ý danh thiếp bạn lắm thể dời trố giàu video với hồi.
buoc 6 - Start
Bước 7: Quá đệ chuyển đánh tráo đương diễn ra.
buoc 7 - trải qua trinh doi duoi
Sau hồi dời đánh tráo xong xuôi các bạn sẽ thấy chữ Completed. cạc bạn dấn vào Output Folder đặt bật thư mục chứa video hỉ đặng chuyển đổi.
hoan tat
Và đây là thành tựu:
video đa doi
Như Vậy trui thoả chỉ dẫn xong xuôi danh thiếp bạn cách tráo đuổi video cạ Fomat Factory, đặng đổi đuôi audio năng picture cạc bước đả hoàn rặt tương tự. Cảm ơn cạc bạn thoả theo dõi bài bác viết. Chúc cạc bạn vách tiến đánh!