Giới thiệu chung theo nhà tuyết quận hai

nơi này mang trong mình vị trí đắc địa, có vị trí ở tầng 3 và 4 của tòa nhà ở con số 125 đường Đồng Văn Công, tọa lạc phường Thạch Mỹ Lợi, Quận 2, thành phố Sài Gòn. mảnh đất này mở cửa từ 10h sáng tới 22h buổi tối. đây chính là địa danh vui đùa cực kỳ thích hợp cho các người thân cũng như các bạn trẻ. tại đây mang trong mình mức giá vé là 130k đối với trẻ con và 180k cho người lớn tại các hôm từ thứ hai lên thứ 6 hàng tuần. nhất là ghé qua ngày thứ 3, người lớn cũng sẽ phải được giảm 10% mức giá.

vùng vui chơi trượt tuyết

lên địa danh nghỉ dưỡng mang trong mình khu nhà tuyết có diện tích lớn và cực kỳ đẹp như thế này thì không được bỏ lỡ việc trải nghiệm các giây phút trượt tuyết đầy mới. sở hữu độ cao chính là 8 m so với mặt đất, du khách đến đó sẽ được cảm nhận các cảm giác vui thú cực kỳ. nếu các bạn còn đang lo ngại theo sự an toàn của hoạt động này thì trọn vẹn yên tâm nhé. bởi tại đây sở hữu trang bị đầy đủ những dụng cụ an toàn và cũng mang trong mình người phía dân riêng cho khách du lịch đấy. tất cả các việc các bạn sẽ phải chế biến chính là hưởng thụ hoạt động thú vị đặc biệt này thôi.

Nặn người tuyết

ở các bộ phim của Hàn Quốc hay những nước ôn đới khác, Chắc chắn là bạn đã nhìn thấy những người tuyết tuyệt đẹp rồi sau đấy đúng không? tại nơi này cũng bao gồm các lớp tuyết dày đặc, và mang trong mình sắc màu trắng muốt cực hấp dẫn. khách du lịch lên đây đều không thể bỏ qua cảm nhận nặn những người tuyết của riêng bản thân dâu đấy. chính vì thế, bạn hãy rủ các bạn bè, người thương cũng như người thân của bản thân tới đó để cảm giác cảm nhận mang trong mình 1 không hai này nhé. cũng như cũng nhớ đừng quên chụp lại các tấm ảnh selfie cực đặc biệt nữa nhé!

Chụp các bức ảnh check-in đậm chất Châu Â

vì tại đây có 1 khung cảnh đẹp, sở hữu sắc màu trắng muốt tinh khôi của tuyết và còn được thiết kế sở hữu kiến trúc châu Âu mới nữa, Bảo đảm đó cũng sẽ chính là một background cực hấp dẫn người trẻ tuổi và khách du lịch lúc lên cùng địa danh đi du lịch Sài Gòn này đấy. Tưởng tượng nhé, tại khí hậu nóng nực như tại thành phố Sài Gòn mà các bạn lại có 1 bức hình đang mặc áo choàng, và nghỉ dưỡng trong tuyết thì Bảo đảm sẽ phải chế biến bạn bè trầm trồ lắm đấy.

những trò chơi vui đùa cực thú vị khác

ko chỉ vậy, ở khu vực vui đùa đặc biệt này còn có rất nhiều hoạt động lý tưởng khác mà du khách tới đây cũng vô cùng yêu thích chẳng hạn như là: khu vực cảm nhận thực tế ảo, vùng làm đồ handmade… Chắc chắn các bạn lên nó nghỉ ngơi cả một ngày cũng ko thấy rằng chán đâu.

Tin liên quan: Tham quan công viên gia định, viếng thăm chùa phổ quang ở hồ chí minh, kinh nghiệm đi nhà thờ tân định