Giới thiệu chung về nhà tuyết quận 2

vùng đất này có vị trí đắc địa, nằm ở tầng 3 và 4 của tòa nhà ở lượng 125 đường Đồng Văn Công, tọa lạc phường Thạch Mỹ Lợi, Quận hai, thành phố Sài Gòn. vùng đất này mở cửa từ 10h sáng lên 22h buổi tối. đây chính là địa danh vui chơi rất thích hợp cho các người nhà và giới trẻ. tại đây mang trong mình giá vé là 130k đối cùng trẻ con và 180k cho người lớn tại các ngày từ thứ hai đến thứ 6 hàng tuần. đặc biệt là ghé thăm hôm thứ 3, người lớn sẽ được giảm 10% mức giá.

khu nghỉ ngơi trượt tuyết

đến địa danh vui đùa mang trong mình khu nhà tuyết sở hữu diện tích lớn cũng như vô cùng đẹp chẳng hạn như thế này thì không thể bỏ lỡ việc cảm giác các giây phút trượt tuyết đầy mới lạ. mang trong mình độ cao là 8 mét so cùng mặt đất, khách du lịch lên nó sẽ được trải nghiệm những cảm giác thú vị rất. nếu bạn còn đang lo ngại về sự an toàn của hoạt động này thì trọn vẹn yên tâm nhé. do ở đây sở hữu trang bị đầy đủ các dụng cụ an toàn và cũng mang trong mình người hướng dân riêng cho khách du lịch đấy. toàn bộ các việc các bạn cũng sẽ phải chế biến chính là hưởng thụ hoạt động lý thú đặc biệt này thôi.

Nặn người tuyết

ở các bộ phim của Hàn Quốc hay các nước ôn đới khác, Chắc chắn bạn đã nhìn thấy những ai tuyết tuyệt đẹp rồi sau đó đúng không? ở địa điểm này cũng trong đó gồm các lớp tuyết dày đặc, cũng như sở hữu sắc màu trắng muốt cực ngon. du khách đến đây đều không nên bỏ qua trải nghiệm nặn những người tuyết của riêng chính mình dâu đấy. thế nên, các bạn hãy rủ bạn bè, người thân cũng như người thương của mình tới đây để cảm nhận cảm giác mang trong mình 1 không hai này nhé. cũng như cũng nhớ đừng quên chụp lại những bức ảnh chụp ảnh cực đặc biệt nữa nhé!

Chụp những tấm hình selfie đậm chất Châu Â

bởi tại đây sở hữu 1 cảnh sắc cực kỳ đẹp, mang trong mình màu sắc trắng muốt tinh khôi của tuyết cũng như còn được thiết kế có phong cách châu Âu xa lạ nữa, Chắc chắn là nó cũng sẽ phải là 1 background ngon tuyệt giới trẻ cũng như khách du lịch lúc đến với địa danh khi đi du lịch thành phố Sài Gòn này đấy. Tưởng tượng nhé, ở khí hậu oi bức như tại thành phố Hồ Chí Minh mà các bạn lại mang trong mình 1 tấm ảnh đang mặc áo choàng, cũng như vui chơi trong tuyết thì Chắc chắn là cũng sẽ phải làm các bạn bè trầm trồ lắm đấy.

các trò chơi vui đùa cực thú vị khác

ko chỉ thế, tại vùng nghỉ ngơi độc đáo này còn có rất nhiều trò hấp dẫn khác mà khách du lịch tới nó cũng rất yêu thích thí dụ như là: khu cảm giác thực tế ảo, khu vực chế biến đồ handmade… Chắc chắn là các bạn tới đó vui chơi cả một hôm cũng không thấy là buồn chán đâu.

Tin liên quan: đi công viên gia định, đi chùa phổ quang từ a-z, chùa bửu quang quận 9 ở TP HCM