Sau tất cả những gì mà tôi đã làm thì tôi đang dần làm lại mọi thứ, bạn bè không tin tưởng tôi nữa thì tôi sẽ bắt đầu làm cho họ tin tưởng ôi trở lại với cách chơi game doi thuong bằng những thứ nhỏ nhất, bố mẹ buồn thất vọng về thằng con bất hiếu hư hỏng nghiện chơi thì tôi se làm cho ba mẹ tin tưởng tôi một lần nữa bằng cách cho ba thấy là tôi không còn nghiện game như xưa nữa, giờ tôi là một con người mới rồi, trong tôi đã mang linh hồn của con người chứ không phải của con quỷ nghiện nữa.

Tiền tôi nợ thì tôi sẽ đi làm để trả tôi không để cho ba mẹ tôi phải trả, tôi cảm thấy mọi thư đang dần được cân bằng lại như xưa trước những nỗ lực không ngừng của tôi. còn một thứ mà tôi cảm thấy hối hận đó là chơi game dao vang online qua http://tintuc.zon.club/game-dao-vang/ và đau khổ nhất khi bị mất đi và thứ này thì tôi đã mất rồi thì không thể nào mà có thể làm lại được cho dù tôi có cố gắng như thế nào đi chăng nữa. đó là tình yêu, tình yêu năm năm của tôi.

Em là người mà tôi yêu nhất, là người con gái tuyệt vời nhất là người duy nhất mà vẫn còn ở bên tôi động viên tooiv ượt qua khi àm tôi mất lí trí nhất. nhưng mà cũng có ít người chơi game cao boi trong lúc mất lí trí đó tôi đã làm em bị tổn thương sâu sắc mà giờ nghĩ lại tôi chỉ muốn đánh mình thật đau, nhưng mà tôi có tự đánh tôi đau đến đến đâu thì cũng tkhoong thể làm hết đi được những nỗi đâu mà em phải chịu. tôi thương em người con gái hiền lành nhỏ bé mà thật kiên cường. nhưng cuối cùng em cũng không chịu nổi và cùng phải ra đi

Em ra đi mang theo nỗi đau tình cảm sâu sắc, ngày mà chúng tôi chia tay, em khóc như mưa. Em nói cả đời này em hận tôi và không bao giờ tha thứ cho tôi, em nói là em cầu mong cho tôi không được hạnh phúc sau tất cả những gì mà tôi đã làm cho em… Chính tôi đã chơi game vuong quoc zon tại đây là người phá nát tính yêu ucar mình một cách không thương tiếc nên bây giờ tôi hối hận lắm. tôi cảm thấy mình không những là một thằng mung muội mà còn ngu ngốc nữa. khó khăn lắm mới xây dựng được tính yêu mà có thể được coi là vững chắc nhưng mà một tay tôi lại phá tan nó mặc cho em có bảo vệ xây dựng