Tìm người ở ghép
Chuyện là mình thuê cả nhà rồi tìm người ở cùng, các bạn đi có lý do riêng lên mình lại tìm thêm chứ không có chuyện gì..

--Mình tìm 1 đến 2 ae đến ở ghép lâu dài ngay tháng này hoặc tháng sau .Đến mình sẽ làm hợp đồng nên yên tâm về an ninh. Ae thoải mái.
---Phòng ở ghép rộng hơn 35m2 (chỉ tính phòng và ban công) có ban công rộng thoáng mát sạch, nvs sạch sẽ , bếp riêng ( có nóng lạnh ).Giờ giấc thoải mái.
---Điện, nc giá nhà nc có hóa đơn. Tiện xe bus ,chợ , đi lại.
--Giá : 700k/ng/1th .Hợp đồng 3 tháng còn đóng tiền 1 tháng 1 lần nhé.
--Phòng tầng 3 lên phải gửi xe ngoài giá 200k gần nhà.
--Địa chỉ : Đường Lương Thế Vinh gần số 200 Nguyễn Trãi ( gần nhiều trường đại học như DH Hà Nội, KHTN, HV An ninh......)
--Cụ thể : Phòng 301 khu tâp thể E5 - Thanh Xuân Bắc -( Nguyễn Trãi ) - Thanh Xuân- HN
---Các bạn gọi hoặc pm sdt nhé vì mình bận ít ol. Các thanh niên 98 không ở được thì cũng đừng pm nhé, tính trẻ con mà nc như ng lớn hứa hẹn mất thời gian lắm.
--LH: 0987840886 ( Ai có nhu cầu mình sẽ gửi anh ) Khi tới mang theo 500k đặt cọc nếu các bạn muốn ở.( Không trả lại nếu ko ở cũng như ko nhận hứa hẹn xuông ). Không ở xin đừng nói lời cay đắng. Mình không đồng ý cho bạn nào không có giấy tờ tùy thân ở nhé ( những nhân vật ấy hay lấy cớ đi lừa lắm ).
p.s : hình ảnh mang tính chất minh hoạ !
Xem chi tiết tại: http://phongtot.vn/phong-tro-nha-tro...nh-xuan-ha-noi