Apple iPhone 7 Plus đc làm bằng chất liệu hợp kim chắc chắn , trẻ khỏe Hình như hai mặt phủ hai lớp kính trang nhã . Điều điểm nhấn là hai phần này hoàn toàn hòa quyện với nhau tạo cho thiết kế nguyên khối kiên cố và bắt mắt . Với một chiếc điện thoại thông minh cao cấp như thế thì tìm một phụ kiện để chống móp là rất quan trọng , do đó từ bây giờ gomhang.vn xin giới thiệu tới mọi người phụ kiện ốp lưng iPhone 7 + Plus dẻo viền trong phụ kiện để giúp đỡ bạn chống xước điện thoại thông minh của chính bản thân mình 1 cách tốt nhất .
Ốp lưng điện thoại Apple iPhone 7 Plus dẻo viền phía trong họa tiết thiết kế sang trọng , chống va đập hoàn hảo cho chiếc điện thoại của công ty .
Ốp lưng điện thoại Apple iPhone 7 + Plus dẻo viền bên trong được thiết kế theo phong cách khá mỏng mảnh và gọn, mà nó vẫn rất ủ ấp máy sát vào viền khiến cho việc cầm nắm tốt hơn giảm thiểu khả năng rơi hoặc va đập gây thương tổn cho phần cứng của điện thoại thông minh này. Trong khi ốp lưng còn đc trang hoàng với rất nhiều màu sáng chóe , giúp cho bạn thoải mái chọn lựa sắc màu mình thương mến và bạn cho phép kết phù hợp với dán cường lực iPhone 7 Plus Nillkin 9H để chống sock bình yên tuyệt vời nhất cho chiếc Smartphone của người tiêu dùng .
Ốp lưng iPhone 7 Plus dẻo viền trong đc chế tạo từ silicon mềm giúp cho dòng sản phẩm có độ đàn hồi rất tốt , và ôm sát vào chiếc Smartphone của người sử dụng . dòng sản phẩm ốp lưng còn đc thiết bị những vân sần bé dại lắt nhắt mặt trong ốp lưng, giúp cho máy bạn thoát hơi nóng tốt hơn Hình như dùng , Hình như mặt sau ốp lưng còn được phủ một lớp sơn với màu sắc sáng chóe , làm nổi bậc chiếc chiếc Smartphone của người sử dụng .
Ốp lưng Apple iPhone 7 + Plus dẻo viền trong còn đc thiết bị các cạnh viền bao quanh bằng nhựa trong suốt , giúp bạn cho phép khoe tất cả thiết kế của sản phẩm , và không làm mất đi sắc đẹp lịch sự và sang trọng dế yêu của người tiêu dùng .
dòng sản phẩm ốp lưng điện thoại Apple iPhone 7 Plus dẻo viền bên trong còn được thiết kế những góc cạnh bo tròn giúp đỡ bạn cầm nắm dễ chịu và thoải mái hơn, các phím vật lí, camera, cổng kết nối... đc khoét rất chính xác giúp đỡ bạn sử dụng chiếc Smartphone của chính bản thân mình 1 cách cực tốt .
tham khảo thêm : ốp lưng iPhone 7 đẹp

Ốp lưng silicon bảo vệ Camera chống trượt iPhone 7 và iPhone 7 plus

Trong suốt và mềm dẻo

Tổng thể