Bây giờ, môi học đường đường tại Việt Nam đang gặp hầu hết vấn đề quan trọng là nhiều tệ nạn học đường như đánh nhau, cờ bạc hay còn nhiều tệ nạn xã hội đã du nhập vào nền giáo dục nước ta làm biến chất nhân cách của các em học sinh. Bên cạnh đó, do số lượng học sinh quá đông nên thầy cô giáo chẳng thể sử dụng rộng rãi tới từng em. Vợ chồng cũng chỉ sẽ có sát sao,chú ý đến nhiều em khi ở nhà do đó gây ra một lỗi lo rất lớn cho không chỉ gia đình, thầy cô mà vẫn còn ngay chính cả nhiều em học sinh. Hướng đến chủ chốt vì một môi học đường đường chẳng tệ nạn thì chủ đầu tư chung cư Goldmark City đang xây dựng trường học liên cấp Vinschool – nơi để phụ huynh yên tâm gửi con em của mình học tập ở đây.

Vinschool tại chung cư Goldmark City là trường học liên cấp mẫu mực, là sự kết hợp từ cấp tiểu học – lên trung học cơ sở. Bên cạnh đó, Vinschool còn phải bảo đảm được chất lượng đào tạo theo tiêu chuẩn quốc tế, kết hợp cả học tập, hoạt động cùng chuyển động thể chất trong giai đoạn học tập giúp cho con em của bạn được tăng trưởng toàn diện, đem lại cho cư dân nhí tại Goldmark City một môi học đường tập lành mạnh, không tệ nạn.
Đấy là nguyên nhân học đường Goldmark City được làm ra, nơi bậc phụ huynh có thể an tâm gửi tài sản quý báu nhất của họ. Lớp học tại chung cư Goldmark City được thiết kế theo tiêu chuẩn quốc tế, một lớp tối đa chỉ 20 học sinh. Với số lượng học sinh vì vậy thì thầy cô sẽ có sử dụng rộng rãi đến từng học sinh của họ. Các bạn học sinh nơi đây không bao giờ bắt buộc lưỡng lự bị lây nhiễm nhiều thói quen xấu hay nhiều tệ nạn trường học.

Vinschool sẽ được trang bị nhiều bắt buộc học vấn tốt nhất, mang đẳng cấp quốc tế, cùng với hàng ngũ giáo viên hết mực, tâm huyết và giàu trải nghiệm.

Ngoài ra, Vinschool được xây dựng ngay tại dự án Goldmark City nhờ đấy các bậc phụ huynh sẽ có phổ biến thời gian cho con em của mình hơn. Bạn sẽ có đưa con đi học và có nhiều thời gian cho con vào buổi tối mà không mất đa dạng thời gian đưa đón con mình. Vì vậy, bạn có thể đa dạng thời gian bên con, sẽ có kiểm soát được toàn bộ vận hành của con em mình giúp con em của bạn giảm thiểu xa được tệ nạn trường học cũng như tệ nạn xã hội.

Hãy chọn cho mình một căn hộ tại chung cư Goldmark City để bạn và vợ chồng được trải nghiệm toàn bộ tiện ích đẳng cấp nơi đây, con em của bạn sẽ được tăng trưởng trong một không gian lành mạnh, không tệ nạn.