Bạn có cảm thấy phiền lòng với những chiếc tủ áo quần quá nhỏ hẹp và bạn không giữ được quần áo lâu, những con gián hay những con sâu bọ phá hoại đi những món đồ nhẵn trong nhà bạn, đôi khi lại chính những chiếc tủ ẩm mốc làm bạn cảm thấy thật khó chịu khi vừa mở tủ ra.

Chiếc tủ gỗ đẹp này không chỉ dừng lại với mục đích là đựng những xống áo hay mền gối cho bạn, đôi khi chính chiếc tủ quần áo này còn là nơi để những vật quan trọng trong nhà. Những bộ y phục của bạn có được bảo quản tốt hay không, có giữ được màu lâu hay không cũng chính từ chiếc tủ đồ trong nhà bạn.

Và hạn vận dùng của những chiếc tủ nhựa làm bạn tốn một khoảng hoài để mua lại, và với những căn phòng trải qua thì chiếc tủ lại là một vật trang hoàng không thể bỏ qua được.

Chiếc tủ quần áo gỗ công nghiệp của chúng tôi mang trong mình phong cách hài hòa giữa đương đại và giản dị, ẩn trong đó là những chi tiết hết sức qua và quý phái. Chiếc tủ áo xống mang mã số TA17 chính là sản phẩm mang trong mình sự hài hòa với nét quý phái trong một sản phẩm, được lấy cảm hứng theo phong cách Tây Âu nên chiếc tủ áo xống gỗ này mang nét qua cùng hơi thở hào phóng bên phương tây.

Chất liệu gỗ được làm ưu ái từ gồ xoan đào với những đường vân gỗ tự nhiên uyển chuyển theo từng mép gỗ tạo cảm giác phứa dễ chịu. Với thiết kế hai tầng có ngăn kéo với ngăn dưới dài hơn ngăn trên tạo không gian thoải mái nhất cho bạn để treo những chiếc áo sơ mi hay những bộ váy dài; chiều cao của ngăn trên không quá cao cho nên khi xếp đồ vào tủ cũng rất tiện lợi. Chiếc tủ được thiết kế với chiều dài là tầm hai mét, dài 1m50 theo khuôn hình chữ nhật đứng tạo nét khỏe khoắn trong căn phòng nhà bạn.

Không chỉ thế màu sắc được chúng tôi lựa chọn là sự phối hợp giữa màu trắng nhã với màu nâu cánh gián phối hợp lại với nhau cho tông màu căn phòng bạn trở thành hòa hợp hơn rất nhiều và không chỉ thế chính màu sắc đó cho bạn rất nhiều chọn lựa cho căn phòng ngủ của mình. Vật liệu từ gỗ xoan đào chúng tôi xin bảo đảm chất lượng cho bạn không chỉ là dừng lại là những vật dụng từ Vật liệu tự nhiên mà chính những nét tự nhiên đó trong nhà bạn, tạo không khí qua trong căn nhà bạn hơn rất nhiều.

Tham khảo sản phẩm cùng nhà sinh sản: Tủ bếp đẹp

Đường nét sản phẩm khỏe khoắn chứ không mềm mại như những chiếc tủ quần áo gỗ cho trẻ nhỏ, rất hợp cho căn hộ đương đại. Họa tiết trên chiếc tủ áo xống này hoàn toàn được tạo nên từ những vân gỗ trên tủ tạo nét giản dị cho chiếc tủ áo xống này. Bạn có thể phối chiếc tủ quần áo này với bất cứ vật dụng trang hoàng nào mà không lo sợ điêu gì cả.

Sản phẩm của ThienFurniture.Vn