Không làm hỏng vây khi làm sạch A / C.
Trong khi bạn có thể làm một số điều cơ bản để giữ một hệ thống trung tâm có điều hòa để làm việc tốt, chúng tôi đề nghị bạn nhận được một chuyên nghiệp tune-up-có hoặc không có các khuyến khích tài chính -mỗi mùa lạnh. Nhưng một chút bảo trì cơ bản sẽ giúp điều hòa không khí và treo tường hoạt động hiệu quả hơn và hiệu quả, mở rộng dịch vụ đời sống của họ và giúp bạn tiết kiệm tiền trên hóa đơn tiền điện mùa hè. Tu vấn thêm sửa điều hòa ở tại hải phòng với đội ngũ dày đặc kinh nghiệm sửa chữa

(Dưới đây là một số khác cách để cắt giảm hóa đơn làm mát của bạn trong năm nay.) Một trong những bước liên quan đến việc bảo dưỡng làm sạch lược vây mềm kim loại trên điều hòa không khí của bạn bằng cách sử dụng một chân không (hiển thị), bàn chải mềm, hoặc có thể cấp khí nén. Hãy cẩn thận không để thiệt hại vây; vây cong sẽ làm cho việc trao đổi nhiệt kém hiệu quả hơn. May mắn thay, sửa chữa lược cong là một dự án vào cuối tuần dễ dàng nhanh chóng.

(Chúng tôi nghĩ rằng bạn đánh giá cao một trong những người.) Tất cả bạn cần là một chiếc lược vây , bạn có thể mua trực tuyến hoặc tại một cửa hàng Chọn một mô hình với nhiều bộ răng thước khác nhau. Phù hợp với răng để khoảng cách của các vây về điều hòa không khí của bạn, sau đó vẽ lược chậm và cẩn thận hơn các vây Hãy tham khảo sách hướng dẫn của chủ sở hữu của bạn cho bất kỳ lời khuyên mô hình cụ thể.

Thông tin khái quát: Nếu bạn đang ở trong thị trường cho một máy điều hòa không khí mới, sử dụng của chúng tôi tính toán định cỡ và hướng dẫn A / C của người mua đối với tiền mặt cho chương trình giảm giá thiết bị. Ngoài ra, xem chúng tôi xếp hạng của máy điều hòa không khí phòng, kết quả kiểm tra của đơn vị cầm tay và hệ thống phân và lịch sử thương hiệu sửa chữa cho các hệ thống trung tâm có điều hòa (tất cả có sẵn để các thuê bao).