Nhu cầu làm đẹp không chỉ dành cho những người lớn mà trẻ em cũng cần phải được quan tâm tới trang phục. Vào dịp cuối tuần là lúc bố mẹ cho bé đi chơi công viên, đi dạo phố, tham gia các trò, lúc này không chỉ quan tâm tới trang phục của bản thân các ông bố bà mẹ còn cần phải quan tâm tới trang phục của con mình. Nhưng diện đồ gì cho bé bây giờ để bé yêu trông đẹp và năng động trong ngày cuối tuần?. Cùng bán buôn quần áo trẻ em tìm hiểu cách mix đồ đẹp cho bé ngày cuối tuần nhé.

Không chỉ làm đẹp cho bản thân mình mà đối với những bé cưng trong gia đình, bạn cũng đau đầu khi phải chọn lựa trang phục phù hợp cho bé. Những món đồ quá đắt tiền thì không phải ai cũng có hầu bao rủng rỉnh để mua và bé lớn rất nhanh nên mặc không bao lâu cũng sẽ bị chật. Vậy tại sao bạn không thử lựa chọn giải pháp phù hợp với những bộ đồ không quá 300.000 đồng mà vẫn giúp con yêu trở nên đẹp hơn.

Những bộ trang phục đáng yêu đầy màu sắc. Những chiếc váy hoa xinh xắn kết hợp với mũ rộng vành và đôi giày không quá cầu kỳ. Những gì các mẹ cần là sự thoải mái dành cho các bé khi đi dã ngoại cùng gia đình vào dịp cuối tuần.
Dạo một vòng quanh các shop thời trang các bạn có thể tìm thấy những bộ váy xinh xắn, hay những chiếc áo phông thoải mái và rộng rãi. Không nên lựa chọn những trang phục quá bó sát người và chất nóng để trẻ có thể dễ dàng vận động.Các mẹ cũng có thể diện cho mình những bộ trang phục tuyệt đẹp tại: bán buôn thời trang nữ

Cuối tuần là dịp ở bên gia đình, bạn hãy dành cho con yêu của mình những ngảy nghỉ cuối tuần thú vị. Bên cạnh những địa điểm vui chơi dành cho các bé. Bạn hãy quan tâm và chăm chút đên những bộ quần áo mà bé mặc. Điều này sẽ giúp tăng sự phấn khởi cũng như thích thú trong bé.

Bạn có thể chuẩn bị cho bé gái đáng yêu của mình bộ yếm đáng yêu để đi chơi cùng gia đình. Những chiếc yếm dễ thương này có giá 250.000 đồng. Bạn có thể kết hợp với một chiếc áo đen hoặc áo trắng mà bé có để giúp bộ trang phục trông thật hoàn hảo.
Nếu như muốn bé mặc váy, bạn có thể lựa chọn sét váy gồm hai màu hồng và xanh rất dễ thương chỉ với giá 90.000 đồng/chiếc. tham khảo thêm: bán buôn áo khoác dạ nữ

Đối với bé trai, các mẹ có thể kết hợp những chiếc áo phông in hình đầy phong cách và cá tính. Tuỳ vào sở thích của từng bé mà các mẹ có thể chọn cho con mình những chiếc áo phông màu sắc hay đơn giản. Những chiếc áo phông này không quá đắt chỉ có giá khoảng 50.000 - 70.000 đồng/chiếc.

Một set váy với hoạ tiết nàng công chúa Forzen đang làm mưa làm gió trên thị trường (115.000 đồng), kết hợp với mũ (95.000 đồng), dép tông (65.000 đồng) và túi xách (70.000 đồng). Chắc chắn con bạn sẽ vô cùng thích khi có một bộ trang phục xuyệt tông để diện dịp cuối tuần.

Bạn cũng có thể chọn cho bé trai của mình những bộ trang phục khoẻ khoắn với giá chỉ 150.000 đồng.
Mong rằng với những chia sẻ trên đây sẽ giúp cả gia đình bạn có một ngày cuối tuần vui chơi thật ý nghĩa, và các con bạn sẽ sành điệu và năng động thỏa mái vui chơi hơn với những sét đồ trên đây.