4.Khi chọn áo thun trơn nam nữ thì phải hiệp với quần áo?
Nên mua dày trước hay mua quần áo trước đây?áo thun trơn nam. Nên chọn mua áo thun trơn nam nữ trước khi chọn áo xống. Chọn những mẫu áo thun trơn nam nữ có thể phối với nhiều đồ, không nên chọn áo thun trơn nam nữ chỉ phối với một bộ đồ (vì thường ngày mọi người có nhiếu quần áo hơn áo thun trơn nam nữ).
Có kiểu áo thun trơn nam nữ thích hợp nhất khi bạn mang chung với quần jean hoặc kaki, có kiểu thì hiệp khi bạn phối hợp cùng quần công sở. Không nên lựa những kiểu quần ống quá lớn vì khi mang áo thun trơn nam nữ, ống quần sẽ che phủ toàn bộ đôi áo thun trơn nam nữ.

Khi mang áo thun trơn nam nữ, bạn nên chọn những mẫu mẫu áo thun trơn nam quần suôn, ôm; ống quần chỉ phủ một tí đôi áo thun trơn nam nữ. Bạn không nên mang quần quá dài phủ thảy gót áo thun trơn nam nữ, tối kị sắn quần.
Chọn áo thun trơn nam nữ theo sở thích cá nhân không nên chú ý kiến người dưng chi phối quá nhiều vì mẫu áo thun trơn nam nữ nào mình thích mình mới đi nhiều.

5. áo thun trơn nam nữ miêu tả tính cách của mình như thế nào?
Khi bạn chọn áo thun trơn nam nữ không chỉ thuần tuý là đi cho ấm,áo thun trơn nam để đi thể thao,… mà nó còn biểu đạt cả tính cách và gu thẩm mỹ cảu bạn. Đôi dày sẽ cho người khác biết bạn là người như thế nào:
tỉ dụ:
Khi bạn mặc quần jean ống côn, áo thun trơn nữ cùng đôi boat cao cổ, da bóng thì nó sẽ nói lên rằng bạn là một người bản lĩnh, trình bày đẳng cấp của bạn so với những người khác. Vì những người chọn boat cao cổ (áo thun trơn nam nữ cao cổ) thường là những người tự tín về bản thân mình và là người tham vọng.
Vậy nên bạn hãy chọn một vài áo thun trơn nam nữ biểu lộ được tính cách cảu bạn nhé, đê tạo ra sự dị biệt so với người khác.

2. Cách tính size áo thun trơn nam nữ nào là hợp với bạn?
Đặc điểm bàn chân của người Việt nữ là có kích cỡ chân ngắn,mẫu áo thun trơn nữ rộng bề ngang nên bạn phải thật sự chú ý khi chọn size. Bởi trên thực tại, các loại áo thun trơn nam nữ có xuất xứ từ nước ngoài thì thường có thiết kế dài và thon. Vậy nên với các kiểu áo thun trơn nam nữ khác nhau thì bạn có thể mang size khác nhau.

Các bạn có thể dùng thước đo để đo khoảng cách từ gót bàn chân đến đầu ngón chân. Hãy vững chắc để giữ thước đo thẳng, không làm tròn lên hoặc xuống đáng kể.mua quần áo thu đông Hà Nội Viết số này xuống và lặp lại quá trình cho truy vấn chân khác của bạn. bây chừ, bạn có độ dài của mỗi bàn chân của bạn, bạn sẽ cũng cần phải đo chiều rộng của bàn chân áo thun trơn nữ của bạn. Mình sẽ quy định chiều dài là L, còn chiều rộng N .Các bạn có thể để sai số trog vòng 0,5cm.

3. Thử áo thun trơn nam nữ như thế nào mới là đúng cách?
Một đặc điểm khác ở bàn chân của người Việt nói chung là 2 bàn chân không bằng nhau. Chính bởi thế mà khi thử dày thì bạn nên chọn cỡ cho bàn chân lớn hơn trước. Sau đó, bạn đi tất vào rồi đi áo thun trơn nam nữ, mua quần áo thu đông Hà Nội đi qua đi lại vài lần xem đã thoải mái hay chưa? Nếu thoải mái thìa là ok rồi nhá.
Lưu ý nhỏ đối với các bạn nhá:
Khi các bạn mang áo thun trơn nam nữ tuyệt đối tránh không để các ngón chân của mình chạm sát vào mũi áo thun trơn nam nữ .Khoảng cách giữa ngón chân cái và mũi áo thun trơn nam nữ tốt nhất là từ 0.5 – 1cm.mua quần áo thu đông Hà Nội Bạn cũng không nên chọn những đôi áo thun trơn nam nữ quá rộng, vì như thế khi di chuyển chân bạn sẽ có cảm giác xộc xệch. Không vững chắc.