Chào bà con, tui có vấn đề muốn nói, không có gì đâu chỉ là tin về bán nhà bán đất thôi. Ai không xem thì bỏ qua đừng chửi tui, chửi tui thì tui block nick bạn đó. Không dài dòng, tui có căn nhà, nó bự lắm, nhà tui ở gần gần công viên nước Đầm Sen, cách 10 phút đi bộ 5 phút đi xe. Ai mua nhà tui thì mấy dịp lễ tết này nọ là khỏe ru, quẹo 1 cái là tới Đầm Sen chơi từ sáng đến tôi, mệt thì về ngủ khỏi đi đâu xa

Nhà tui có vị trí siêu đẹp, sát ngay mặt tiền của đường Lê Văn Quới ở trên Quận Bình Tân, nó sát ngã 4 bốn xã lắm gần kho hàng hotdeal nữa (quá trời thuận lợi luôn). Nhà cũng dạng trong hẻm có 1 xẹt nhưng yên tâm là cách mặt tiền của Lê Văn Quới là 50m quá gần. Nhà tui thì bảo đạm đẹp diện tích là 4m x 14m tính ra là 64m2. Nhà xây sẵn có 4 tầng lầu, 4 phòng ngủ, 4 nhà vệ sinh. Nói chung là mỗi tầng đều có đầy đủ tiện nghi còn hơn khách sạn nữa

Hình được cung cấp bởi website: nhadatxinh.com.vn
Xem thêm thông tin nhà đất khác: Mua nhà bình tân kinh doanh hay ở đều có sẵn

Phòng khách với nội thất bao đẹp và hiện đại. Cảm giác của khách tới thăm nhà tui là khen cái nhà xong khen tới cái phòng khách. Chất liệu gỗ căm xe và cầu thang đá hoa cương đã là xương sống cho toàn bộ phòng khách. Không gian của phòng khách của tui có nhiều nét mới hơn những chỗ khác nên tha hồ mà bài trí

Nói đến cái bếp thì không có gì mà chê được luôn. Tui thich nhất là cái bếp vì tui xây nó theo ý tui mà, bếp hơi tối nhưng sạch sẽ với tường màu trắng. Mà xanh biển thì dễ chịu và trẻ trung mang màu sắc thiên nhiên. Mấy cha thiết kế nói đây là kiểu sang trọng với tinh tế. Nói thì nghe chứ biết gì đâu mà sang với tế. Được cái nó rộng rãi nên tui tha hồ múa không sợ bể nồi bể tô

Nhà tui gần trường học, bệnh viện, chợ búa,..đầy đủ. Bước 1 bước là ra chợ, 2 bước là tới siu thị, 3 bước là trường học, 4 bước là vui chơi, ăn nhậu,... Dân cư hơi phức tạp do có nhiều nhà trọ nhưng bạn yên tâm , công an, dân phòng cũng đầy ra, không ai làm phiền bạn đâu. À mặt đường là đường nhựa xe hơi vào vô tư luôn nhé. Tiện ích xung quanh là khỏi bàn, không có chỗ nào hơn đâu vì tui chuẩn bị đi ở Quận 9 cho gần người nhà nên mới bán

Cuối cùng là chuyện giấy tờ nhé, sổ hồng riêng, không có ăn chia chung đụng với ai hết. Bao luôn công chứng sang tên, tư vấn phong thủy, hướng nhà, thiết kế nội thất hợp tuổi miễn phí. Thích thì ở lại tán dóc với tui dù không mua tui cũng tiếp. Tui chỉ không tiếp mấy anh cò đất, cò nhà, thể loại này né nhà con ra dùm con nha mấy cha. Tháng 7 con bán được nhà con cúng cho một ít, để con làm ăn. Chốt hạ cái giá là 1,9 tỷ tui là Thu Huyền, là nữ, số điện thoại 0933964929

Chi tiết về vấn đề: Nhà đất quận 9 giá rẻ cho người có thu nhập thấp