Chào mừng đến với Đăng tin quảng bá lên nhieutienvl.
  • Login:
Trang 1 của 2 12 CuốiCuối
Kết quả 1 đến 10 của 12

Đi hưởng tuần trang mật tại Nha trang - Đà lạt - Mũi Né

Hi everybody.
    Vợ chồng em sắp tới làm lễ cưới xong định đi du lịch ở Nha trang - đà lạt - mũi né tầm 5,6 ngày mà mọi người có biết chỗ nào đăng kí chọn gói ko nhỉ ? từ máy bay, oto cả đi lẫn về, rồi phòng qua đêm cho 2 vợ chồng em. Tầm 10 triệu cho 2 người có đủ ko mọi người ? Ai có kinh nghiệm về du lịch tuần trang mật giúp em với nhé. Em cám ơn nhiều ạ, do nhiều việc quá nên cũng ko có time tìm hiểu, thu xếp

Em quên mất, em ở hà nội ạ

Trích dẫn Gửi bởi MrDracula
    Hi everybody.
    Vợ chồng em sắp tới làm lễ cưới xong định đi du lịch ở Nha trang - đà lạt - mũi né tầm 5,6 ngày mà mọi người có biết chỗ nào đăng kí chọn gói ko nhỉ ? từ máy bay, oto cả đi lẫn về, rồi phòng qua đêm cho 2 vợ chồng em. Tầm 10 triệu cho 2 người có đủ ko mọi người ? Ai có kinh nghiệm về du lịch tuần trang mật giúp em với nhé. Em cám ơn nhiều ạ, do nhiều việc quá nên cũng ko có time tìm hiểu, thu xếp
    Tour mà trọn gói thì cực đắt, mà đi Du Lịch trăng mật chứ có phải đi hành xác đâu mà đi tour trọn gói kiểu đó.
    Nếu Bạn ở Hà Nội. Mà muốn đi bằng máy bay thì 10 triêu chắc chắn không đủ, nhất là Bạn lại còn di chuyển nhiều như thế nữa.
    Vì 2 người là tiền vé x 4. Mà bèo bèo bây giờ vé cũng dao động từ 2 - 2.5tr/người/chiều. Nên Bạn cân đối lại xem.
    Theo ngu ý của mình, Bạn có thể đi hành trình HAN.NHA bằng tàu hỏa đi tàu 11h đêm là nhanh nhất, đi mất 20 tiếng nhưng trong đó có chạy đêm nên cũng tiết kiệm time ( nhưng chỉ nên mua ghế ngồi mềm, vì loại tàu 11h đêm ngồi mềm là rẻ nhất, không có ngồi cứng vì nó là tàu nhanh nhất và đắt nhất ).
    Chiều còn lại Ban có thể đi từ DLI-HAN thì có thể di chuyển bằng máy bay.
    Đi Honey Moon, mình thiết nghĩ Bạn chỉ nên đi 2 điểm thôi, chọn NHA thì bỏ Mũi Né, mà chọn Mũi Né thì bỏ NT. Đi cả 2 nơi đều là biển thì chán lắm.
    Cần mọi người tư vấn thêm gì, Bạn cứ hỏi.
    Còn muốn nhân thông tin tư vấn chi tiết từ các thành viên diễn đàn, Bạn cho mọi ngừoi email để mọi người tiện gửi những thông tin hữu ích cho Bạn

Hi everybody.
    Budget của bạn thì đi tự túc là có thể chứ tour trọn gói là ko đủ đâu. Và cà tự túc thì cũng chỉ có thể đủ cho 2 vùng MN + NT hoặc NT + ĐL chứ cả 3 vùng là cũng thua luôn. Nhưng bạn nói rõ hơn là bạn đi vào tháng nào? Thấp điểm thì có thể chứ ngay cao điểm du lịch / lễ tết, giá phòng tăng thì khó à.

Hi everybody.
    - Bạn nên giảm xuông 2 điểm: NT - DL hoặc DL - MN. Nhưng phương án NT - DL sẽ thuận tiện đi lại và thời gian di chuyển 2 nơi đỡ hơn là ĐL - MN. Đồng thời xem xét về phương tiện: HN - NT// ĐL // SG (để đi tiếp Mũi Né) chắc không thể đi khứ hồi bằng máy bay hết với kinh phí đó. Có một số hướng giải quyết cụ thể hơn tặng bạn. Vui lòng để lại email nhé!

Dạ vâng, em cảm ơn mọi người ạ. Vậy tụi em sẽ đi Nha Trang và Đà Lạt, khoảng tầm 11/12 hoặc 12/12 tới này sau khi làm lễ cưới xong. Mọi người ai có cẩm lang du lịch Nha Trang & Đà lạt hay có thông tin gì bổ ích gửi vào mail : bienbk03@gmail.com giúp em với nhé. Em cảm ơn mọi người nhiều

Hi everybody.
    Với 10 triệu mình không đủ du lịch cho 3 nơi vậy đâu, mà di chuyển nhiều vậy trong 5,6 ngày thì hơi mệt, không đảm báo sức khỏe, mình nghỉ bạn nên đi NT-ĐL là ok nhất, MN cũng du lịch biển giống NT nhưng bạn đi NT vừa kết họp được ở trung tâm thành phố vừa ở ngay biển, tiện hơn so với MN cách xa thành phố Phan Thiết, nếu bạn muốn tham quan thành phố phải mất thời gian nữa.
    Mà nhà mình cũng chẳng cần mua tour trọn gói làm gì, mua vé máy bay hoặc vé tàu ra Nha Trang sau đó chon khách sạn có view đẹp, ngay trung tâm, hợp túi tiền là ok. Sau đó mình tư vấn cho bạn mấy cho đi tham quan, mua sắm như Vinpearl, tắm bùn… giá nhũng nơi này không hề đắt.
    Du lịch NT rồi mình chuyển lên ĐL, đi bằng bus Mai Linh, Phương Trang… ( k theo tour vẫn rẽ hơn), ở ĐL, ngay trung tâm thành phố, Hồ XH cũng có khá nhiều khách sạn cho bạn tham quan đó, mà giá cũng rẻ thôi.
    Bạn để lại địa chỉ đi mình gởi cẩm nan du lịch NT-ĐL cho bạn tham khảo.

Dạ vâng, em cảm ơn mọi người ạ. Vậy tụi em sẽ đi Nha Trang và Đà Lạt, khoảng tầm 11/12 hoặc 12/12 tới này sau khi làm lễ cưới xong. Mọi người ai có cẩm lang du lịch Nha Trang & Đà lạt hay có thông tin gì bổ ích gửi vào mail : bienbk03@gmail.com giúp em với nhé. Em cảm ơn mọi người nhiều
    Bạn nên xuất phát đi ĐL trước vì vé đi ĐL rẻ hơn đi NT so với cùng thời gian từ 11/12/13 gì đó

Tết này nhà em cũng muốn đi Đà lạt Nha trang tự túc..
    Cả nhà cho em xin ít kinh nghiệm nhé
    Em muốn hỏi đc các khách sạn giá hợp lý, view đẹp, các dịch vụ , phuơng tiện nào nên sử dụng, v..v.. Hãng hàng không nào rẻ nên đi
    Cho em xin cả giá rổ tham khảo nhé
    Các mẹ vui lòng chia sẻ hoặc email cho em với nhé kimcuc1978@yahoo.com
    Em cảm ơn nhiều ạ

Trích dẫn Gửi bởi *Tít-Mít*
    Tết này nhà em cũng muốn đi Đà lạt Nha trang tự túc..
    Cả nhà cho em xin ít kinh nghiệm nhé
    Em muốn hỏi đc các khách sạn giá hợp lý, view đẹp, các dịch vụ , phuơng tiện nào nên sử dụng, v..v.. Hãng hàng không nào rẻ nên đi
    Cho em xin cả giá rổ tham khảo nhé
    Các mẹ vui lòng chia sẻ hoặc email cho em với nhé kimcuc1978@yahoo.com
    Em cảm ơn nhiều ạ
    Bạn có thể vào từng topic Du lịch Nha Trang và Du lịch Đà Lạt sẽ có nhiều thông tin hữu ích đó.
    Chắc không phải bạn định đi vào Tết dương lịch rồi, vì giờ này mà đặt các dịch vụ KS, vé MB không còn nhiều lựa chọn nữa.
    Và ngay cả định đi Tết AL thì cũng cần nhanh chóng chuẩn bị ngay đi bạn nhé!

Các Chủ đề tương tự

1. Ấn tượng trang phục với cổ áo rời
    Bởi cuongluongphong trong diễn đàn Mua Bán Thời Trang
    Trả lời: 1
    Bài viết cuối: 12-17-2013, 11:17 PM
  2. 8 cách phối trang phục công sở đẹp khó cưỡng
    Bởi giaitrimobile trong diễn đàn Mua Bán Thời Trang
    Trả lời: 2
    Bài viết cuối: 11-27-2013, 10:32 PM
  3. Trả lời: 0
    Bài viết cuối: 11-27-2013, 06:23 PM
  4. Nha Trang hay Đà Nẵng????