Chào mừng đến với Đăng tin quảng bá lên nhieutienvl.
  • Login:
Trang 1 của 2 12 CuốiCuối
Kết quả 1 đến 10 của 15

Tư vấn du lịch Đà Nẵng - Hội An

Mình dự định tháng 6 cả nhà sẽ vào ĐN du lịch khoảng 3-4 ngày (2 vợ chồng và 1 bé 15 tháng). Nhu cầu là ở resort cho yên tĩnh và tiện (vì con mình ăn cháo nên phải chế biến hàng ngày). Muốn nhờ ace có kinh nghiệm tư vấn giúp lịch tình cho hợp lý (nhà mình chỉ có nhu cầu đi chơi Hội An buổi tối và vào TP ĐN thôi). Dự toán cả chuyến đi hết khoảng bn lua để mình còn chuẩn bị hihi. Chân thành cám ơn mọi ngừoi

Trích dẫn Gửi bởi beodenls
    Mình dự định tháng 6 cả nhà sẽ vào ĐN du lịch khoảng 3-4 ngày (2 vợ chồng và 1 bé 15 tháng). Nhu cầu là ở resort cho yên tĩnh và tiện (vì con mình ăn cháo nên phải chế biến hàng ngày). Muốn nhờ ace có kinh nghiệm tư vấn giúp lịch tình cho hợp lý (nhà mình chỉ có nhu cầu đi chơi Hội An buổi tối và vào TP ĐN thôi). Dự toán cả chuyến đi hết khoảng bn lua để mình còn chuẩn bị hihi. Chân thành cám ơn mọi ngừoi
    Ở rs ĐN trong các tháng hè thì giá tăng cao, khá chát, thay vì vậy, bạn chọn ở các rs cửa đại Hội An để tiện tắm biển mà giá cả lại kinh tế tiết kiệm hơn rất nhiều bạn nhé.
    Còn ở ĐN thì bạn chọn ks tầm 3* ở biển Mỹ Khê hoặc ven sông Hàn là ở okie rồi.

Tùy theo nhu cầu ở resort của nhà bạn thế nào thì chuẩn bị nha, nếu ở resort 5 sao tại ĐN thì bạn chuẩn bị ngân sách tầm 3tr -5tr/đêm, tùy hạng phòng đối với các resort như: Vinpearl, Pullman, Furama,.. hoặc 4 sao như Sandy beach thì tầm 2tr/đêm nhé, hoặc để tiết kiệm thì tham khảo các resort ở Hội An nha.

Trích dẫn Gửi bởi TuAnNemo
    Ở rs ĐN trong các tháng hè thì giá tăng cao, khá chát, thay vì vậy, bạn chọn ở các rs cửa đại Hội An để tiện tắm biển mà giá cả lại kinh tế tiết kiệm hơn rất nhiều bạn nhé.
    Còn ở ĐN thì bạn chọn ks tầm 3* ở biển Mỹ Khê hoặc ven sông Hàn là ở okie rồi.
    Có lẽ mình sẽ ở rs ở cửa Đại, ace cho xin 1 vài rs view đẹp, giá hợp lý với. Và nếu để vào TP thì nên thuê xe tự lái hay đi taxi ạ

Có lẽ mình sẽ ở rs ở cửa Đại, ace cho xin 1 vài rs view đẹp, giá hợp lý với. Và nếu để vào TP thì nên thuê xe tự lái hay đi taxi ạ
    Cửa Đại thì có Palm hay Victoria là bãi biển riêng rất đẹp bạn nhé, còn nếu giá cả vừa phải thì có river beach hoặc hội an beach đấy bạn.

Đang ở
    Thành Phố Hồ Chí Minh
    Cửa Đại bạn chọn ngon bổ rẻ thì River Beach, Hội AN Beach.
    Cao cấp thì Palm, Golden Sand, Boutique Hội An nhé.

Nếu ở CĐại thì anh nên chọn River Beach,đang có KM hấp dẫn.
    Nâng Budget lên thì có Boutique và Palm nhé.
    Nếu chỉ đi trong phố thì resort có xe đưa đón Free đấy ạ

Trích dẫn Gửi bởi salesvietlong
    Nếu ở CĐại thì anh nên chọn River Beach,đang có KM hấp dẫn.
    Nâng Budget lên thì có Boutique và Palm nhé.
    Nếu chỉ đi trong phố thì resort có xe đưa đón Free đấy ạ
    KM như thế nào bạn nhỉ? Cụ thể hơn cho mình được không? Mình sẽ đặt từ 01-03 đêm nghỉ ở Hội An vào giữa tháng 6 tới. Thanks!

sunrise hội an thì có ổn ko cả nhà
    thanks

company trip cty vừa tổ chức cho ở labella my hội an, sẵn em review cho các bác là thức ăn ko ngon, hồ bơi ko có hệ thống lọc nước mà phải liên tục đổ clo xuống hồ, phòng ks cửa balcony đóng vào tự mở, máy lạnh ở 1 số phòng chạy như quạt và các thiết bị trong nhà tắm thì các nút vặn chỉnh nướt rơi hết cả ra.
    Nói chung chán, còn Palm em thấy okie từ phòng đến tất cả mọi thứ.
    Em xin hết