Chào mừng đến với Đăng tin quảng bá lên nhieutienvl.
  • Login:
Kết quả 1 đến 6 của 6

mình thấy vow 3 là đẹp nhất đó bạn

The Vow 2 cũng đẹp lắm bạn, nhưng theo mình quan trọng là do góc máy và con mắt nghệ thuật của photographer. Bạn tham khảo hình Anh Đạt bên NGAN VO Studio chụp nhé, mình chia sẻ vì mình thấy đẹp.

Mình cũng đang ngắm chỗ này cho sắp tới chụp hình cưới nè. May mắn là hôm trước tháp tùng được nhỏ bạn thân đi chụp nên mình có thể comment như sau: the Vow có cái voucher mua 2tr chạy lòng vòng được trong 1 ngày, nhưng thật tế thì chắc chạy tầm 2 cái là đuối rồi, không chạy nổi cái thứ 3 đâu vì mệt quá chụp hình lên sẽ ko đẹp.
    The Vow 1 và the Vow 3: gần nhau hơn (cái quận 2, cái ở quận 4) nên thuận tiện chạy qua lại hơn là Vow 2 nằm ở Gò Vấp lận.
    Nhìn chung thì Vow 1 và 3 đều đẹp nhưng khá giống nhau, thậm chí có cảnh bị trùng. Vow 1 rộng hơn xíu, có cái giường trắng hoa trắng chụp lên rất lãng mạn. Vow 1 nhiều bối cảnh và mỗi cái 1 tông màu. VD: hoa đào hồng trắng, cẩm tú cầu xanh lá, chiếc giường hoa trắng, thảm lá phong cam … Còn Vow 2 thi đẹp nhất là ở bối cảnh toàn đào + hoa hồng to màu hồng, kệ sách … Cá nhân mình thì nghĩ nên chọn Vow 1 và Vow 2 hay Vow 2 và Vow 3 chứ đừng vừa Vow 1 và Vow 3 toàn là hoa nhìn riết cũng nhàm.

Mình vừa chụp tuần trước.Mình chup the vow 1.Cảnhd đẹp,mát mẻ.nhân viên cũng dễ thuơng.hồi đầu mình tính đi the vow 2 nhưng nghe nói ko có máy lạnh.mà mình dễ đổ mồ hôi nên sợ trôi phấn.cuối cùng thì chọn the vow 1 và rất hài lòng

Các bạn biết ngày nào thì The Vow dc khuyen mai k ah/