Chào mừng đến với Đăng tin quảng bá lên nhieutienvl.
  • Login:
Trang 2 của 2 Đầu tiênĐầu tiên 12
Kết quả 11 đến 20 của 20
    Theo mình biết thì Flamengo Đại Lải Resort bây giờ mới bắt đầu xây dựng mà. Các mẹ thử check lại thông tin xem thế nào nhé.

Bố Cò ời ới ơi,
    Sao kiếm đâu ra nhiều địa chỉ thế, Bố Cò đã nghỉ thử ở hết mấy chỗ đó chưa , có chỗ nào đảm bảo các yếu tố gạch chân thì cho Mẹ 2 Cún này biết với. Còn Flamengo thì có chưa nhỉ, nếu có rồi thì phải có số ĐT chứ nhỉ !? . Còn ai có địa chỉ nào hay gần gần đây nữa không lên tiếng cái đi!!!
    Ý quên, đi Đại Lải đường đi thế nào ý nhỉ bà con? :4: (quê quá, di lâu rồi nên chẳng nhớ gì nữa!)
    À nghe nói có nhà nghỉ nào lãng mạn ngay cạnh Hồ Tây nữa chứ, có bác nào biết không, để cả nhà chạy vù ra chơi một ngày rồi về, đỡ phải đi đâu xa (Eo ơi sao dạo này sở thích của mình nó đơn giản thế nhẩy!)

Em cũng nghe là Đại Lải Resort đang xây dựng? Nhờ Bố Cò confirm lại hộ với. Em đến đây tháng 9 năm ngoái, mới thấy nhiều nhà nghỉ, với đạp Vịt thôi. :4:

Trích dẫn Gửi bởi ngananh
    Theo mình biết thì Flamengo Đại Lải Resort bây giờ mới bắt đầu xây dựng mà. Các mẹ thử check lại thông tin xem thế nào nhé.
    Chính xác là đang xây dựng, hình của bố cò là bản vẽ 3D thui, chả biết xây xong có được thế không, dưng mà đây được hứa hẹn là khu biệt thự 5 sao đầu tiên tại VN, chắc giá nó cũng top thế (khách hàng mục tiêu là các tỉ phú mà ) he he, em thì " hổng dám đâu".

Nó xây dựng từ 2004 . Nhiều hạng mục chưa xong, nhưng lên đó nghỉ ngơi là hoàn toàn ổn.
    Ngay từ hồi nó chưa xây gì còn nghỉ được nữa là..
    Có đồi, rừng thông, hồ,....
    Để tìm địa điểm du lịch, ngắm nghía danh lam thắng cảnh thì không có, nhưng nghỉ ngơi thì là địa điểm lý tưởng

Trích dẫn Gửi bởi Bố Cò
    Nó xây dựng từ 2004 . Nhiều hạng mục chưa xong, nhưng lên đó nghỉ ngơi là hoàn toàn ổn.
    Ngay từ hồi nó chưa xây gì còn nghỉ được nữa là..
    Có đồi, rừng thông, hồ,....
    Để tìm địa điểm du lịch, ngắm nghía danh lam thắng cảnh thì không có, nhưng nghỉ ngơi thì là địa điểm lý tưởng
    Đường đi thế nào Bố Cò ơi!!?? Giá cả loại dở dang ấy thì thế nào, Nếu giá 5 sao thì thôi, vào luôn Daewoo ở, cần gì phải đi đâu xa (sau đó cả nhà nhịn ăn sáng 1 tháng )

Trích dẫn Gửi bởi yenhoangle
    Đường đi thế nào Bố Cò ơi!!?? Giá cả loại dở dang ấy thì thế nào, Nếu giá 5 sao thì thôi, vào luôn Daewoo ở, cần gì phải đi đâu xa (sau đó cả nhà nhịn ăn sáng 1 tháng )
    Em chịu, em lên đấy toàn tầu nhanh thôi, :4: . Chưa overnight
    Đi đến gần Nội Bài, rẽ phải vào Phúc Yên, đi 1 đoạn hỏi tiếp, là đến
    Em quên tên rồi, nhưng cái đường lên đồi, một bên là đồi và rừng thông, một bên là cái hồ và thảm cỏ, ở giữa hồ và đồi là một dãy nhà hàng nhà nghỉ, nhà nghỉ xây kiểu nhà sàn.
    Bọn em đi công tác , chỉ ăn uống hát lượt nghỉ ngơi vài tiếng nên thấy giá cả cũng phình phường, chấp nhận được.
    Không hiểu giờ thì thế nào, có cái list khách sạn ở trên, các bác cứ call hỏi cho chắc.
    Vào deawoo mà chỉ phải nhịn ăn sáng có một tháng, hmm, giá một phòng cỡ vừa khoảng 200-300$. Nhà chị ăn sáng 1 tháng 4,5M . Thế cũng ổn phết nhỉ, em hết có 45K ăn sáng một tháng thôi

Khiếp Bố Cò trả lời nhanh thế,
    Daewoo giá cho Công ty đặt chưa đến 100$ đâu Bố Cò ạ. Nếu có địa chỉ nào thấy ổn ổn (vị trí đẹp, phòng ốc OK) ở Đại Lải thì cho xin luôn đi, sợ lộ gì à :4: :3: :4:. Cả dãy địa chỉ thế, biết cái nào ổn mà gọi đây Nhà mình cũng chỉ đi trong ngày thôi, ở đấy thì có gì mà overnight
    À mà 45K/tháng cho ăn sáng thì chắc Bố Cò ăn xôi sáng cả tháng nhỉ ! Đấy là mình Bố Cò thôi, còn nhà tớ 7 mồm cơ, lục tốn lắm!! :4:

Vâng, nhà em quy trình hóa hoạt động. Đã được BVQI cấp chứng chỉ
    Xôi lạc, xôi đỗ, xôi vò, xôi xéo, xôi ngô..đổi món liên tục đấy bác ạ
    Đi trong ngày thì bác cứ lên, chọn cái nào ưng nhất, nhảy vào làm giá, bây giờ chưa phải mùa nghỉ , nên nhà nghỉ ế chỏng gọng ấy mà. Đắt rẻ chắc không đáng kể đâu bác ơi
    Nhưng em đang hơi băn khoăn, vẫn cơm nguội ấy, ta chỉ chuyển nó ở trong cái nồi này sang cái một cái nồi khác đẹp hơn, thì liêụ ăn có ngon hơn không nhỉ

tôi thây bố cò nói dúng dây vựa qua tôi có dên đại lải nhung tôi không thăm thú hay du ngoan mà chỉ dên bái yết đên thờ đức phù đổng thiên vượng thôi thì thấy mọi vân đê đều hết sức đôn giản và vô cùng thuận tiện nêu các bạn có dự định đến đại lải thì xin mời và không cân phải băn khoăn tính toán.

Các Chủ đề tương tự

1. Du lich ha noi di vao thang nao dep nhat
    Bởi mupoanh trong diễn đàn Du Lịch Và Giải Trí
    Trả lời: 6
    Bài viết cuối: 03-31-2015, 10:09 PM
  2. Hoi lich trinh va cong ty du lich to chuc di Dong Bac
    Bởi xuanbachtravel trong diễn đàn Du Lịch Và Giải Trí
    Trả lời: 11
    Bài viết cuối: 03-24-2015, 04:00 PM
  3. Du lich Anh Quoc
    Bởi trungthuthieunhi trong diễn đàn Du Lịch Và Giải Trí
    Trả lời: 0