Chào mừng đến với Đăng tin quảng bá lên nhieutienvl.
  • Login:
Kết quả 1 đến 3 của 3

villa Hoàng Lộc (Đà Lạt) - đừng bao giờ đến nha các mẹ,nhất là mẹ nào có bé nhỏ

Bực mình ghê lun các mẹ ạ.
    Đợt rồi em cùng gia đình có 1 chuyến lên Đà Lạt. Mún tìm chỗ yên tĩnh nên chọn villa Hoàng lộc khá xa chợ, tưởng có kỳ nghỉ thoải mái, ai dè.
    Nhà mình vừa tới vô gặp lễ tân chưa kịp nói j thì 1 anh đã ra nói : ' chị nói tài xế để xe lại đàng hoàng đi'. Hic tội ông tài xế, cái dốc chạy xuống rất khó, mình nhìn ra thấy ổng đang xoay ngang cái xe để dễ chạy lên thôi chứ đã dừng đâu => sốc nhẹ
    Nhưng đỉnh điểm là buổi tối khi gia dình mình đi ăn tối về thì họ vào phòng và nói gia đình mình dạy lại mấy em bé đừng vứt hộp sữa ra sân vì từ sáng tới giờ họ lụm được 2 hộp rồi mà đoàn mình buổi chiều mới tới. Mình đã cố gắng giải thích là 1 bé của mình còn bú bình chưa uống sữa hộp còn bé cháu mình thì mình đã kiểm tra hộp sữa nó uống còn nằm trong thùng rác.Nhưng họ nhất định là villa chỉ có gia đình mình và 1 đoàn khách Trung Quốc, mà họ nói đoàn Trung Quốc rất lịch sự ( vậy là gia đình mình bất lịch sự hic)
    Sau đó chị dâu mình đi ra khẳng định vơi họ 2 bé không làm vậy thì họ nói : ' ở đây như vậy nếu ai không thấy hợp thì dọn đi chúng tôi trả lại tiền' ( mà lúc đó là 9g30 tối rồi), Giận quá mẹ mình kêu cả nhà dọn đi thì mình ra làm việc với họ thì họ lại nói tối rồi không hoàn tiền nữa.
    Thật sự mình chưa bao giờ gặp trường hợp như thế này, cũng chưa bao giờ thấy có nơi nào làm dịch vụ má coi thường khách hàng như vậy. Họ phục vụ khách mà giống như người xin ngủ nhờ vậy. Bức xúc không thể tả, nếu những người này chỉ là nhân viên thì thật tội nghiệp cho người chủ villa

Đúng là làm dịch vụ mà như vậy thì kỳ thiệt. Mình lên Đà Lạt từng ở 1 villa rất đẹp và lịch sự, phong cách Châu Âu mới toanh. Tên là Vista Villa. Villa này nằm cạnh điện Phật bà Quan Âm trên đồi Ông Sư đường Ngô Thì Sỹ. Chủ là 1 cặp vợ chồng ng Việt và Úc rất nice. Bạn muốn đến nghỉ dưỡng thì nên đến đây thử xem nhé!

đọc mà cũng thấy bức xúc thay cho chị, đinh 30/4 đi đà lạt, chắc né chỗ này ra