Chào mừng đến với Đăng tin quảng bá lên nhieutienvl.
  • Login:
Kết quả 1 đến 8 của 8
    Đang ở
    262 Gò Dưa, P.Tam Bình, Q.Thủ Đức

Vườn trái cây, chợ nổi cần thơ vào tháng 5 âm lịch,có bạn nữ nào đi cùng mình ko?

Không có ai ah, ko lẽ phải đi một mình,hichic

có ACE nào đi rồi ko ah?cho em ít kinh nghiệm để tự tinbắt đầu chuyên đi

Trích dẫn Gửi bởi ntk_lien89
    có ACE nào đi rồi ko ah?cho em ít kinh nghiệm để tự tinbắt đầu chuyên đi
    Theo cá nhân mình đã đi qua thì chợ nổi Cần Thơ là điểm thú vị nhất (và với mình là duy nhất) ở Cần Thơ. Nhưng mình vẫn thích đi Vĩnh Long, Bến Tre, Tiền Giang lên các cồn thăm thú vườn cây trái, làng nghề, nghe đàn ca hơn
    Nếu đi Cần Thơ, bạn cứ chọn khách sạn ở rồi lúc tới đó bạn hỏi nhân viên khách sạn người ta sẽ hướng dẫn và chỉ chỗ quen cho bạn thuê thuyền. Bạn có thể mua vé đi chung đoàn, hoặc bao nguyên 1 chiếc (mình nhớ là cũng ko đắt lắm). Mỗi tội phải dậy từ rất rất sớm để đi. Đến chợ cũng có nhiều thuyền bán đồ ăn sáng lắm, nhưng mình ko có mạnh dạn thử nên ko biết ngon dở thế nào.

cảm ơn bạn nhiều ,có le mình se đi Vĩnh Long nữa,cũng gần Cần Thơ

Trích dẫn Gửi bởi ntk_lien89
    cảm ơn bạn nhiều ,có le mình se đi Vĩnh Long nữa,cũng gần Cần Thơ
    Chúc bạn đi chơi vui vẻ!Nếu phải đi 1 mình cũng đừng ngại, hồi con gái mình cũng đi 1 mình, người dân dưới đó thật tình và thân thiện lắm.

Cho mình hỏi nhỏ bạn giá dự trù kinh phí 1 chuyến đi là bao nhiêu? Mình cũng muốn tổ chức cho bạn bè đi chung nhưng chưa biết dự trù kinh phí như thế nào.

Trích dẫn Gửi bởi thuyquyen933
    Cho mình hỏi nhỏ bạn giá dự trù kinh phí 1 chuyến đi là bao nhiêu? Mình cũng muốn tổ chức cho bạn bè đi chung nhưng chưa biết dự trù kinh phí như thế nào.
    mình có tìm hiểu sơ qua và tính sơ sơ (có thể có phát sinh) đi 3 ngày Cần Thơ- Vĩnh Long bằng xe máy: xăng 450k,chỗ nghỉ 450k,ăn/1ng 100,thuê phương tiện đi lại 200k/ng.Khoảng 2tr/ng là dư giả,nếu tiết kiệm tốt chắc khoảng 1tr5 thoi bạn,tuỳ mình có tim được chỗ re hay ko