Chào mừng đến với Đăng tin quảng bá lên nhieutienvl.
  • Login:
Trang 2 của 2 Đầu tiênĐầu tiên 12
Kết quả 11 đến 20 của 20
    Cảm ơn bạn nguyen_thuhuan đã chia sẻ thông tin về Tuy Hoà. Trong tháng 9 này nhà mình có chuyến du lịch tới Tuy Hòa. Bạn có thông tin của bên nào cho thuê xe du lịch tại Phú Yên giá tốt, nhiệt tình và am hiểu về các địa điểm du lịch tại Phú Yên thì cho mình xin với.

Trích dẫn Gửi bởi minhthanhngo
    Cảm ơn bạn nguyen_thuhuan đã chia sẻ thông tin về Tuy Hoà. Trong tháng 9 này nhà mình có chuyến du lịch tới Tuy Hòa. Bạn có thông tin của bên nào cho thuê xe du lịch tại Phú Yên giá tốt, nhiệt tình và am hiểu về các địa điểm du lịch tại Phú Yên thì cho mình xin với.
    Bạn cần thuê xe bao nhiêu chỗ! Thời gian dự kiến sử dụng xe vui lòng chia sẻ rõ hơn!

Đang ở
    Hà Nội
    hic hic không có hình, nhiều chữ đọc nản quá

Nhà mình có 8 người lớn . Tơi Phú Yên ngày 19/9 muốn thuê xe để đi tham quan các điểm quanh Phú Yên ạ .

Trích dẫn Gửi bởi khiconthamlam
    Bạn ấy có lòng viết ra cụ thể vậy là quý lắm rồi. Vì TH còn hoang so nên chưa nhiều dịch vụ khai thác mà có hình để quảng cáo cho bạn.
    Mình thik cach huong dẫn của dân địa phương hơn vì rất chân thật
    Cố đọc đi bạn ơi . hi vọng bạn có chuyen du lịch vui vẻ Gửi từ ứng dụng di động Webtretho Android

Nhà mình có 8 người lớn . Tơi Phú Yên ngày 19/9 muốn thuê xe để đi tham quan các điểm quanh Phú Yên ạ .
    Bạn có lịch trình thăm quan và sử dụng xe cụ thể chưa? Với số lượng người như vậy thuê xe 16 chỗ.

Mình không biết nhiều về các địa chỉ cho thuê xe bạn ạ, thường các công ty lữ hành du lịch ở TH đều có cho thuê xe, có 1 số gia đình cũng cho thuê xe. Bạn đến khách sạn, hỏi tiếp tân hoặc chủ ks thì họ sẽ chỉ cho nơi gần nhất.
    Nếu bạn thuê xe có tài xế thì Thuận Thảo, Mai Linh, Cúc Tư là lựa chọn lâu năm, có uy tínn nên khá đảm bảo. Ở TH mới có hãng Taxi Sun rất đông, hình như giá hơi đắt so với các hãng khác đó.

Trích dẫn Gửi bởi khiconthamlam
    Khi nào mình đi ăn sẽ chụp lại vậy. Hic, mình chỉ có vài tấm ở đây thôi, chụp từ hồi đi chung với bạn cho vui nên ko có chụp kỹ món ăn, bạn xem đỡ nha:
    Đây là món bánh bèo nóng nè.
    Đây là bánh xèo núi Nhạn
    Đây là lẩu dê Chóp Chài
    Đây là bún mắm núi Nhạn đó
    Hết rồi, trong máy tính của mình có được vài tấm vậy à :'(

Nói về đặc sản Phú Yên, thì có món gỏi cá ngừ ăn tươi, ngon và rẻ dã man. Nhắc đến lại thèm.
    Mình cũng đang muốn đi Phú Yên tầm t10 nhưng ko biết đi vào đợt đó thì tắm biển có sợ lạnh ko? Nhờ mọi người tư vấn giúp.

Trích dẫn Gửi bởi e63
    Nói về đặc sản Phú Yên, thì có món gỏi cá ngừ ăn tươi, ngon và rẻ dã man. Nhắc đến lại thèm.
    Mình cũng đang muốn đi Phú Yên tầm t10 nhưng ko biết đi vào đợt đó thì tắm biển có sợ lạnh ko? Nhờ mọi người tư vấn giúp.
    Tháng 10 thường là đã vào mùa mưa, tắm biển sẽ rất ấm, nhưng lúc lên bờ thì gió hơi lạnh. Biển PY sạch và đẹp. Nhưng bạn nên cẩn thận vì biển PY thỉnh thoảng có 1 vài chỗ xoáy sâu, dễ hụp. Tốt nhất là chỗ nào đông người thì bạn đứng tắm chung. Vì dân bản xứ mới biết rõ chỗ nào bơi được, chỗ nào không. Đừng tìm chỗ 1 mình, không ai cứu kịp đâu.

Các Chủ đề tương tự

1. Kinh nghiệm đi du lịch 30 tháng 4 tại Đà Nẵng
    Bởi dannypham trong diễn đàn Du Lịch Và Giải Trí
    Trả lời: 0
    Bài viết cuối: 04-02-2015, 05:18 PM
  2. Những kinh nghiệm bất kì nhà đầu tư bất động sản nào cũng cần phải biết!
    Bởi zzquangzz trong diễn đàn Nhà Đất - Bất Động Sản
    Trả lời: 0
    Bài viết cuối: 01-11-2015, 07:48 AM
  3. Hỏi về kinh nghiệm kinh doanh thời trang túi xách, phụ kiện
    Bởi vuong_nguyen_92 trong diễn đàn Mua Bán Thời Trang
    Trả lời: 1
    Bài viết cuối: 09-18-2013, 02:09 PM
  4. Ai có kinh nghiệm đi Cần Thơ, làm ơn giúp với!
    Bởi phamvantrungtin1 trong diễn đàn Du Lịch Và Giải Trí
    Trả lời: 19
    Bài viết cuối: 04-25-2009, 04:42 PM