Chào mừng đến với Đăng tin quảng bá lên nhieutienvl.
  • Login:
Trang 1 của 2 12 CuốiCuối
Kết quả 1 đến 10 của 20

Trên đó chán chít, buồn lắm. mấy cái bồn gỗ cũ nhìn bẩn bẩn :Worried:. Cũng có sân thể thao, phòng hát, hoặc là thuê xe đạp vãn cảnh. Tăm bùn sữa xong, công nhận là cảm giác thoải mái, da dẻ có vẻ mịn màng hơn (vì nước khoáng nóng làm các lỗ chân lông dễ thở hơn mà). Đi nhóm đông thì có thể đốt lửa trại, hát hò vui vẻ, chứ đi lẻ thì buồn lắm :Sad:

Trích dẫn Gửi bởi xike_u'
    Trên đó chán chít, buồn lắm. mấy cái bồn gỗ cũ nhìn bẩn bẩn :Worried:. Cũng có sân thể thao, phòng hát, hoặc là thuê xe đạp vãn cảnh. Tăm bùn sữa xong, công nhận là cảm giác thoải mái, da dẻ có vẻ mịn màng hơn (vì nước khoáng nóng làm các lỗ chân lông dễ thở hơn mà). Đi nhóm đông thì có thể đốt lửa trại, hát hò vui vẻ, chứ đi lẻ thì buồn lắm :Sad:
    á, bắt được bác này đi oánh quả lẻ trên đó nhá.
    Đi với nhà em đông vui lắm, bác đi không cho đi ké.
    hi, thank bác vì thông tin trên

năm kia dịp 30/4 em cũng đi chỗ này , vừa chán, vừa bẩn . Noi chung không nên đến

Trích dẫn Gửi bởi secret_hn
    năm kia dịp 30/4 em cũng đi chỗ này , vừa chán, vừa bẩn . Noi chung không nên đến
    hì hì,tớ thấy mấy người quê ở đây bảo ,bẩn bẩn nhưng mà vẫn đông vui lém,vì nó có phần extra cho các anh cực sẵn,lại rẻ như bèo.

Trích dẫn Gửi bởi MẹBill
    hì hì,tớ thấy mấy người quê ở đây bảo ,bẩn bẩn nhưng mà vẫn đông vui lém,vì nó có phần extra cho các anh cực sẵn,lại rẻ như bèo.
    :Laughing: hoan hô mẹ Bill. Chuẩn!

Không biết năm nay tình hình ở đây đã cải thiện được chưa.Bạn nào mới đi về cho mình xin thông tin với

mấy mẹ nó cho e xin cái số đt nhà nghỉ đi ạ

Có mẹ nào đi rồi cho em hỏi thăm tý ạ. Ở suối khoáng nóng Thanh Thủy đó có chỗ cắm trại không ạ? Định cho bọn trẻ đi chơi nhưng muốn tổ chức cắm trại ngoài trời cho thay đổi không khí không bít ở đấy có chỗ và BQL có cho không. Híc. Mẹ nào đi thì để ý hỏi thăm hộ em với nhé. Thanks các mẹ nhìu nhìu.

Em biết giá trọn gói cho dịch vụ lửa trại là 500k bao gồm củi, lửa, ngô khoai sắn....Đặt phòng ở Thanh Thủy resort được ạ. Văn phòng ngay tại Hà Nội thôi.
    Trích dẫn Gửi bởi UMOVE
    Có mẹ nào đi rồi cho em hỏi thăm tý ạ. Ở suối khoáng nóng Thanh Thủy đó có chỗ cắm trại không ạ? Định cho bọn trẻ đi chơi nhưng muốn tổ chức cắm trại ngoài trời cho thay đổi không khí không bít ở đấy có chỗ và BQL có cho không. Híc. Mẹ nào đi thì để ý hỏi thăm hộ em với nhé. Thanks các mẹ nhìu nhìu.

Các Chủ đề tương tự

1. Thuê áo dài big size cho người béo ở đâu?
    Bởi Mstaff trong diễn đàn Mua Bán Thời Trang
    Trả lời: 3
    Bài viết cuối: 12-05-2013, 07:38 PM
  2. Túi độn ngực sau phẫu thuật
    Bởi hieuqt trong diễn đàn Mua Bán Thời Trang
    Trả lời: 3
    Bài viết cuối: 10-23-2013, 03:16 AM
  3. Xin địa chỉ cửa hàng cho thuê váy dự đám cưới/ sự kiện
    Bởi truongbattery trong diễn đàn Mua Bán Thời Trang
    Trả lời: 2
    Bài viết cuối: 10-17-2013, 09:34 PM
  4. Làm sao biết máy IP mình thuộc nhà mạng nào ?
    Bởi giadunghanoi trong diễn đàn Mua Bán Điện Thoại
    Trả lời: 8
    Bài viết cuối: 10-11-2012, 12:25 AM