Chào mừng đến với Đăng tin quảng bá lên nhieutienvl.
  • Login:
Kết quả 1 đến 3 của 3

Chọn địa điểm cho tuần trăng mật: Nha Trang hay Phú Quốc???

Chào các anh chị, tình hình là 1 tháng nữa em cưới, tính nhân dịp nghỉ 30-4 đi nghỉ tuần trăng mật luôn ạ. Em phải tính từ giờ để đặt phòng đặt vé nữa chứ đợt đó chắc đông lắm. Hiện tại em đang phân vân nên đi Nha Trang hay Phú Quốc. Nha Trang thì em đi 1 lần rồi nhưng một số điểm chưa đến như chỗ tắm bùn, tháp Bà,... Thực sự là ở Nha Trang rất ok nên đi rồi đi nữa em vẫn cứ thích quay lại. Phú Quốc thì em chưa đi lần nào, bạn em cũng chưa có đứa nào ra tới đó, đọc trên mạng cũng nhiều thông tin lắm nên em không biết thế nào. Các anh chị có ai có kinh nghiệm đi 2 nơi này rồi thì góp ý giùm em với ạ. Em cám ơn

Mình đã đến 2 nơi đó rồi. Mùnh thấy về bãi biển thì PQ có bãi Sao, bãi Dài đẹp và sạch, tắm thoải mái. Còn Nha Trang thì mình thấy bãi tắm Vinpearl resort là đẹp, còn hòn Tằm thì cũng ko sạch lắm, bãi biển NT thì bình thường. Giá cả ăn uống tham quan tour đảo thì NT đắt hơn tuy nhiên có nhiều chỗ vui chơi ăn uống, dịch vụ ok hơn, PQ thì chỉ chủ yếu đi chơi biển và còn tự nhiên hoang so hơn NT. Nếu bạn thích đi biển và đã đi NT rồi thì nên đến PQ.

Đang ở
    HCM
    mình cũng nghĩ bạn nên đi Phú Quốc, biển thực sự rất sạch đẹp, ở đảo nên cảnh y hệt mấy cái catalogue vs brochure quảng cáo ấy với cả đi honeymoon thì đi Phú Quốc cũng đỡ đông hơn nè (so với NT), lại yên tĩnh hơn, nhiều địa điểm loãng moạn hơn NT thì đúng chuẩn khu du lịch rồi, mình nghĩ hợp đi quẩy hơn là đi trăng mật đấy :3 mà bạn cũng đi NT r mà, thử đi PQ 1 lần xem sao

Các Chủ đề tương tự

1. Cho em hỏi xin ý kiến về đi tuần trăng mật ở Nha Trang với ạ!
    Bởi inlovekv trong diễn đàn Du Lịch Và Giải Trí
    Trả lời: 11
    Bài viết cuối: 04-01-2015, 11:14 PM
  2. Sức hút mới của đảo ngọc Cô Tô - du lịch tuần trăng mật
    Bởi nthoa trong diễn đàn Du Lịch Và Giải Trí
    Trả lời: 0
    Bài viết cuối: 03-19-2015, 03:03 AM
  3. Kinh nghiệm cho việc hưởng tuần trăng mật ở Đà Nẵng
    Bởi lenga20 trong diễn đàn Du Lịch Và Giải Trí
    Trả lời: 19
    Bài viết cuối: 03-05-2015, 05:58 AM
  4. Thời Trang Công Sở Nữ E L I S E