Chào mừng đến với Đăng tin quảng bá lên nhieutienvl.
  • Login:
Trang 1 của 2 12 CuốiCuối
Kết quả 1 đến 10 của 12

Đánh dấu hóng. Mình cũng đang có nhu cầu tìm mua nhà ở FL. Bạn có ở FL không? Bạn định mua/thuê nhà ở city nào?

Hiện tại mình quan tâm đến thành phố này ,mẹ MamTom đang định thuê hay mua nhà bên đó vậy.

Mình có nói là có nhu cầu mua mà. Mình thì đang muốn mua ở khu Tampa Bay, Orlando thì cách khu Tampa khoảng 2 tiếng lái xe.

Trích dẫn Gửi bởi MamTom
    Mình có nói là có nhu cầu mua mà. Mình thì đang muốn mua ở khu Tampa Bay, Orlando thì cách khu Tampa khoảng 2 tiếng lái xe.
    Mình có biết vài căn khu bên đó , để có gì mình inbox thông tin cho mẹ nó xem thử ok ko.Mẹ MamTom chuẩn bị định cư ah hay chỉ là đầu tư thôi.

Bạn inbox mình nhé. Mình đang có nhu cầu mua trong năm nay đây. Mình muốn mua để định cư, mình muốn tìm house nào có khoảng 3+ bedrooms , 1 living room, 1 family room, 1 kitchen, 2+ bathrooms. Mình cũng thích có swimming pool nhưng không nhất thiết lắm. Mình muốn tìm nhà phía West của Tampa, lân cận với Tampa city thôi, chứ mình không thích ở ngay trong Tampa vì đông đúc, nhà đắt mà lại không đẹp.
    Bạn có kinh nghiệm mua nhà thế nào thì chia sẻ với mình nhé. Mình mua lần đầu nên chưa biết gì cả. Cảm ơn bạn.

Trích dẫn Gửi bởi MamTom
    Bạn inbox mình nhé. Mình đang có nhu cầu mua trong năm nay đây. Mình muốn mua để định cư, mình muốn tìm house nào có khoảng 3+ bedrooms , 1 living room, 1 family room, 1 kitchen, 2+ bathrooms. Mình cũng thích có swimming pool nhưng không nhất thiết lắm. Mình muốn tìm nhà phía West của Tampa, lân cận với Tampa city thôi, chứ mình không thích ở ngay trong Tampa vì đông đúc, nhà đắt mà lại không đẹp.
    Bạn có kinh nghiệm mua nhà thế nào thì chia sẻ với mình nhé. Mình mua lần đầu nên chưa biết gì cả. Cảm ơn bạn.
    Ok mình sẽ inbox sớm , chúc gđ mẹ MamTom thuận buồm xuôi gió nhé !

Chi em đang kinh doanh bất động sản các tiểu bang ờ Mỹ. Chị ấy ở New York. Cac chi cần tìm nhà xin inbox số đt cho em để em gủi. Bất động sản la nha cua chi ấy . Rất nhiều.

Trích dẫn Gửi bởi MamTom
    Hiện tại mn còn nhu cần mua nhà bên Tampa nữa ko

Trích dẫn Gửi bởi Alvin2013
    Hiện tại mn còn nhu cần mua nhà bên Tampa nữa ko
    Mình mua nhà xong từ hồi tháng 11 rồi, nhưng hiện giờ mình đang có bạn cần mua ở khu Tampa hoặc Odessa. Nếu bạn có nhà nào cần rao bán thì bạn giới thiệu nhé.

Các Chủ đề tương tự

1. unlock iphone moi bb bang sam
    Bởi habbishop trong diễn đàn Mua Bán Điện Thoại
    Trả lời: 7
    Bài viết cuối: 02-08-2013, 11:44 PM
  2. ha fw bang redsn0w bi loi
    Bởi lephiet trong diễn đàn Mua Bán Điện Thoại
    Trả lời: 3
    Bài viết cuối: 11-02-2012, 03:09 AM
  3. Sim unlock bang sam luu lockdown co dung duoc tren ifone 5???
    Bởi Máy CNC trong diễn đàn Mua Bán Điện Thoại
    Trả lời: 5
    Bài viết cuối: 09-22-2012, 05:04 AM