Chào mừng đến với Đăng tin quảng bá lên nhieutienvl.
  • Login:
Kết quả 1 đến 5 của 5

Thảo luận thông tin chung cư mỹ sơn

Các mẹ ạ, đợt vừa rồi nhà em có tìm hiểu thông tin dự án mỹ sơn, thấy tốt, giá cả hợp lý định đầu tư 1, 2 căn hòng đợi thị trường lên rồi lướt mà không được. Bên đấy họ bán nhanh quá không kịp trở tay. Đợt 2 ra hàng thấy bảo giá tăng hơn đợt 1, không biết có nên mạo hiểm không, mẹ nào quan tâm dự án này cho em ý kiến với ạ

Trích dẫn Gửi bởi mebong149
    Các mẹ ạ, đợt vừa rồi nhà em có tìm hiểu thông tin dự án mỹ sơn, thấy tốt, giá cả hợp lý định đầu tư 1, 2 căn hòng đợi thị trường lên rồi lướt mà không được. Bên đấy họ bán nhanh quá không kịp trở tay. Đợt 2 ra hàng thấy bảo giá tăng hơn đợt 1, không biết có nên mạo hiểm không, mẹ nào quan tâm dự án này cho em ý kiến với ạ
    mebong149: chị ơi, giá đợt 2 những căn nhỏ sẽ tăng khá cao đấy chị a, quanh quang 1,5tr/m2, nhưng hàng ra thì vẫn sẽ hết luôn căn nhỏ chị a. Chị đầu tư đợt 2 cũng được tuy nhiên lợi nhuận sẽ ít hơn đợt 1 rất nhiều. chị Inbox cho em email theo số 091 246 0369 em sẽ cung cấp thông tin đầy đủ và báo cho chị thông tin chị đầu tư sẽ rất ok.

Em cũng đang quan tâm, lót dép hóng. Đợt 1 các căn nhỏ còn không hả bác doanhuyen?

Em đang có 20 xuất ngoại giao từ các cán bộ công an nhờ bán với đủ các loại diện tích, giá thấp nhất hơn 22.2tr/m2. Mẹ nào cần inbox em nhé

Nhà em mua 1 căn nho nhỏ ở đây, A4 tầng 15, diện tích 67,5m2. 2 phòng ngủ, 2 mặt thoáng. Lúc mua là 25,5tr/m2. Em để lại cho mẹ nào thiện chí giá 26,5tr/m2.

Các Chủ đề tương tự

1. Dự án mới Chung Cư Định Công mở bán tháng 7
    Bởi datxanhmb81 trong diễn đàn Nhà Đất - Bất Động Sản
    Trả lời: 0
    Bài viết cuối: 07-07-2015, 02:55 PM
  2. Chung cư Hateco Hoàng Mai chỉ 16,3 tr/m2
    Bởi datxanhmb81 trong diễn đàn Nhà Đất - Bất Động Sản
    Bài viết cuối: 06-29-2015, 02:46 PM
  3. Chung cư tây hồ tây là một lựa chọn đúng đắn
    Bởi mm22mm trong diễn đàn Nhà Đất - Bất Động Sản