Chào mừng đến với Đăng tin quảng bá lên nhieutienvl.
  • Login:
Trang 2 của 19 Đầu tiênĐầu tiên 123412 ... CuốiCuối
Kết quả 11 đến 20 của 182
    vấn đề này quá nặng đi
    máy mình ip4 ios4.1 vùa update cũng ăn táo mới chạy lại xong
    [IMG]styles/default/xenforo/clear.png[/IMG]

Trích dẫn Gửi bởi tuta
    Tình hình là Mobilesubstrate mới update chiều nay (có lẽ để tương thích với 4.2) mình vừa update cho con iphone 4 của mình là bị ĂN TÁO ngay mà không cách gì kích lên được, thậm chí iTunes cũng không không nhận luôn!

Chắc phải restore lại quá! khổ thân, bao nhiêu dữ liệu chưa k5p lấy ra....! [IMG]styles/default/xenforo/clear.png[/IMG]

ANH EM CẨN THẬN NHÉ....!

Mình dùng iPhone 4, World, FW 4.1, Cydia chỉ cài các CT chuẩn, không dùng AppCr**k, chỉ load từ appstore gốc. Trước giờ chạy rất ổn!

Thân,
    cám ơn bạn đã ra thông báo

ko biết bây giờ nên update chưa nhỉ ,mà tool unlock h nay cũng chẵng thấy đâu

Sáng mình có lên Tinh Tế bằng Iphone có đọc thoáng qua chủ đề chứ ko nhìn rõ.... chỉ mang máng là thấy có dòng update j j đó mobile j j đó... Vào Cydia thấy có Update > ko do dự Update luôn[IMG]styles/default/xenforo/clear.png[/IMG].
    Thế mà ko bị sao cả, máy báo khởi động lại ok.
    3Gs Old BootRom, FW4.1 custom của Homleee:giggle:

MobilesubStrate đã update lên ver 0.9.3367-1 fix vụ 1 số User ăn táo khi upgrade ....!

Đang ở
    HCM
    IP4 lock của mình up lên bình thường. May quá.............................................. ......................

[MENTION][/MENTION]Tối qua em cũng ngứa tay up lên, kết quả là ăn táo luôn, không cách nào khởi động được, đành phải restore lại, toi hết dữ liệu, đau quá [IMG]styles/default/xenforo/clear.png[/IMG]. Sáng nay vào thấy bản Update liều mạng up lên luôn vì chưa có gì để mất, hehe kết quả là ok, các bác cứ up thoải mái đi. Tối qua là bản ver 09.3366 thì phải

sáng nay mình cũng update 3g 3.12 kô thấy gì mà hình như hơi hao pin thì phải.... có bác nào bị thế kô

em cũng up mà chạy vẫn bt lúc đầu nó load lên hơi lâu , cứ tưởng fen này chết chắc ..... rồi nó lại chạy bt , máy em up tối qua , 3GS FW 4.1 oldboot

Em dính chưỡng 3G 4.0.2, restore lại mất công quá...[IMG]styles/default/xenforo/clear.png[/IMG]

Các Chủ đề tương tự

1. [Chia Sẻ] Cách làm một chiếc bếp cồn du lịch nhỏ gọn trong lòng bàn tay
    Bởi lenga20 trong diễn đàn Du Lịch Và Giải Trí
    Trả lời: 0
    Bài viết cuối: 03-31-2015, 06:29 PM
  2. Trả lời: 17
    Bài viết cuối: 11-12-2013, 05:15 AM
  3. mình muốn mua 1 chiếc váy hợp với người nhất
    Bởi inspirationone trong diễn đàn Mua Bán Thời Trang
    Trả lời: 4
    Bài viết cuối: 09-23-2013, 09:25 PM