Chào mừng đến với Đăng tin quảng bá lên nhieutienvl.
  • Login:
Trang 18 của 19 Đầu tiênĐầu tiên ... 816171819 CuốiCuối
Kết quả 171 đến 180 của 182
    giờ nó đòi thêm Update UIKit Tools 1.1.0
    Có update duoc không vậy các bác.

Trích dẫn Gửi bởi phucdoan
    giờ nó đòi thêm Update UIKit Tools 1.1.0
    Có update duoc không vậy các bác.
    Confirm update bình thường, Bạn update nó đi chẳng sao cả đâu.

Saurik released nó chính xác là được 6 ngày rồi [IMG]styles/default/xenforo/clear.png[/IMG]

máy mình IP4 4.1 (1.59) Cydia nó đang đòi update Mobile Substrate, SBSetting, sbsettingstoggles và UIKit Tools,vậy có nên update ko các bro?
    ko biết update có bị ảnh hưởng gì không?
    em đang dùng Mobile Substrate 0.9.3367-1

Trích dẫn Gửi bởi quangtin3281
    máy mình IP4 4.1 (1.59) Cydia nó đang đòi update Mobile Substrate, SBSetting, sbsettingstoggles và UIKit Tools,vậy có nên update ko các bro?
    ko biết update có bị ảnh hưởng gì không?
    em đang dùng Mobile Substrate 0.9.3367-1
    MobileSubStrate của Bạn đang dùng hiện đang là Final rồi mà mobilesubstrate_0.9.3367-1 released 23-Nov-2010 làm sao mà nó hỏi update nữa [IMG]styles/default/xenforo/clear.png[/IMG]
    Chỉ có update UIKit Tools (cách đây 1 tuần), SBSetting, sbsettingstoggles.

Nếu cẩn thận Bạn nên Remove nó trước đừng update!

Remove xong thì reboot iphone rồi Install nó lại sẽ ok hơn - tránh bị ăn táo nữa....!

thanks bạn thanhnh091,mình đã làm theo hướng dẫn của bạn và rất ok....!

có ai jup mình với...máy mình ipod gen4....cứ cài Mobile substrate vào là bị crash..cài từ cydia cũng vậy mà cài từ PC cũng vậy...các ct mà mình cài trong máy gồm: Activator, afc2add, Appsync 4.1, battery Doctor Pro, cydelete, disableDeamons, enhanced tabs, External ipod controls, folderEnhancer, Hackulous Security, HD photographer, HDRenable, Hide Battery, iMemory enhancer, InfiniBoard, install0us Apptrackr, iSHSHit, MetadaraRomovr, Multicleaner, QuickLock, Relocation Fonts, Sbsettings, SuperCharged, Synchronity, WinterBoard.
    Mình dính crash MS hoài mà ko biết làm sao...mỗi lần như vậy phải xóa MS cộng mấy ct dính theo rùi lại cài lại...hjx....để Safe mode hoài ko đc...mà restart lại xài thì ko save đc game...

máy e 3g 3.1.3 thì trước đây bị 1 lần hú vía (update 5-6 phần mềm gì đó trong cydia) thế là treo táo, nhưng ấn mãi rồi nó cũng khởi động... Hú hồn.
    Giờ lần này nó báo trong Change là 12 cần update, đang phân vân có update được không vì sợ quá (!?). Mà để đảm bảo thì phải remove trước rồi mới cài lại (đỡ hỏi update) thì nhiều quá. chẳng biết thế nào........ Bác nào có thể cho ít kinh nghiệm không........

Đang ở
    TP HCM
    hix máy mình 3g 3.1.2 tự nhiên buồn buồn vô cydia upgrade dính chuỏng rồi, no restart quay vòng vòng thiệt lâu rồi. ai biết cách nào để cứu em nó ko, data của em nhiu lăm [IMG]styles/default/xenforo/clear.png[/IMG]

May quá em restart lai thi no vô đc rui hú hồ[IMG]styles/default/xenforo/clear.png[/IMG]n

Em đang dùng 2g, mới update Mobile Substrate xong cũng bị treo, phải restore lại.
    Sau khi restore xong mình vẫn liều vào Cydia cài SBsetting (kèm theo Mobile Sub)
    Cho nó chạy hết command
    Đến đoạn yêu cầu Respring Home Screen thì ko bấm nút vào đó mà giữ Power OFF
    Xong bật lên
    Máy chạy ngon lành cành đào.
    Chúc các bác bán được táo.

Không tài nào cài được SBSetting vì MS đểu. [IMG]styles/default/xenforo/clear.png[/IMG] (Itouch2 4.1)

Các Chủ đề tương tự

1. [Chia Sẻ] Cách làm một chiếc bếp cồn du lịch nhỏ gọn trong lòng bàn tay
    Bởi lenga20 trong diễn đàn Du Lịch Và Giải Trí
    Trả lời: 0
    Bài viết cuối: 03-31-2015, 06:29 PM
  2. Trả lời: 17
    Bài viết cuối: 11-12-2013, 05:15 AM
  3. mình muốn mua 1 chiếc váy hợp với người nhất
    Bởi inspirationone trong diễn đàn Mua Bán Thời Trang
    Trả lời: 4
    Bài viết cuối: 09-23-2013, 09:25 PM