Chào mừng đến với Đăng tin quảng bá lên nhieutienvl.
  • Login:
Trang 14 của 19 Đầu tiênĐầu tiên ... 41213141516 ... CuốiCuối
Kết quả 131 đến 140 của 182
    Trích dẫn Gửi bởi lamnt0702
    Lockdown Pro trên source heaveniPhone có tương thích với iOS4.2.1 ko bác nhỉ? [IMG]styles/default/xenforo/clear.png[/IMG]
    Lockdown Pro thì ko vấn đề j Bạn ah.Chỉ là chưa biết rõ khi nào nó update cho tương thích trên iOS 4.2.1 mà thôi.Sử dụng bản có thuốc phải chú y thêm vụ này!

Mình chưa cài nó nên ko chắc 100% work ok.

Tối qua về kiểm tra lại máy thì ko thấy file mobile substrate và preference loader nào được cài trong Cydia cả? Phải chăng cài SBSetting ko có chứa các file này nên gây lỗi các bác nhỉ ? Bro nào có thêm file deb preference loader cho 4.1 cho em xin với thanks.

Trích dẫn Gửi bởi xhuy
    Đúng vậy, SBSettings 3.2.1 chưa tương thích với FW 4.2.1. Nếu cài vào, reboot thì sẽ bị ăn táo ngay. Hix... [IMG]styles/default/xenforo/clear.png[/IMG]
    Các Bạn bình tĩnh chờ đợi thêm thời gian nữa cho các Developer hoàn thiện apps của họ trên iOS 4.2.1 đã rồi hẳn cài đặt cho yên tâm....!

Chắc BigBoss sẽ update SBSettings lên ver mới trong vài ngày tới thôi.

Trích dẫn Gửi bởi santa cruise
    Tối qua về kiểm tra lại máy thì ko thấy file mobile substrate và preference loader nào được cài trong Cydia cả? Phải chăng cài SBSetting ko có chứa các file này nên gây lỗi các bác nhỉ ? Bro nào có thêm file deb preference loader cho 4.1 cho em xin với thanks.
    MobileSubStrate và Preferencesloader theo đường dẫn : var/Library/MobileSubStratevar/Library/MobileSubStrate/DynamicLibraries

File Preferencesloader.deb down here

sao mình update lên, giờ mỗi lần vào cydia, vào mục changes để xem có gì update, thì phần Loading Change nó chạy rất lâu, phải 10-15' lận, có ai bị giúp mình hay ai bít bị sao ko ?

Trích dẫn Gửi bởi santa cruise
    Thanks bro, để mình gỡ file deb mới rồi cài lại cái này xem sao.
    gỡ file deb bằng cách nào vậy bạn? mình cũng đang bị tình trạng tương tự.

Trích dẫn Gửi bởi toaivip
    gỡ file deb bằng cách nào vậy bạn? mình cũng đang bị tình trạng tương tự.
    Nếu bạn dùng Iphone PC Suite thì vào apps rồi gở vì giờ Ifile hình như chưa tương thích OS4 nên ko cài được!

tình hình xem qua thread thì ae 3gs bị ăn táo khá nhìu khi update ver 0.9.3367-1 của MobileSubstrace ....

mình hôm qua vừa bị ăn táo khi upgrade từ Cydia ... sau đó restore ios 4.1 gốc ... JB cài app lại ...

nhưng cày QickDo thì nó báo thiếu MobileSubstrace nên ko chịu chạy ... tìm kiếm mới biết cài mobilesubstrace ver 0.9.3367-1 ... cài dzô reboot lại ăn táo típ ...

đang chờ unlock muh kiểu này ko bít sao đây ... ko chạy đc mobilesubstrace thì ko bít có unlock đc ko ... muh install bản mới là ăn táo ...

để restore lại rùi cài lại ... rùi cài lại cái mobilesubstrace ver cũ xem sao ... chán [IMG]styles/default/xenforo/clear.png[/IMG]

mình đã chạy redsn0w 0.9.6b4 rồi chọn "Just boot tethered right now" 2 lần nhưng ko thành công, vẫn cứ treo táo như lúc đầu, bực quá vào chạy lại greenpois0n_rc4 thì lại vào được bình thường trở lại (iP4 4.1 bản lock đã được jb thành công với limera1n rồi).

sau khi vào lần đầu ở chế độ safe-mode thì nhận đc thông báo đại khái thế này "đây ko phải lỗi của mobile substrate, nó chỉ đang cố gắng bảo vệ bạn mà thôi..."

nếu bạn nào vẫn đang bị dính táo thì thử làm theo cách này xem sao nhé!

Trích dẫn Gửi bởi thanhnh091
    MobileSubStrate và Preferencesloader theo đường dẫn : var/Library/MobileSubStratevar/Library/MobileSubStrate/DynamicLibraries
    File Preferencesloader.deb down here
    Bro ơi cứu mình vơi, tối qua ti toe install mobilesubstrate bản củ thấy chưa hết lại hứng thay luôn preference loader bản củ của bác thì bị crash về safemode, nhờ bro kiếm giúp mình preference loader bản mới để cài lại với, hình như version 2.0 2.1 gì đó.
    Nếu mình muốn gỡ sbsetting ra thì phải remove những deb nào bro? Many thanks

Các Chủ đề tương tự

1. [Chia Sẻ] Cách làm một chiếc bếp cồn du lịch nhỏ gọn trong lòng bàn tay
    Bởi lenga20 trong diễn đàn Du Lịch Và Giải Trí
    Trả lời: 0
    Bài viết cuối: 03-31-2015, 06:29 PM
  2. Trả lời: 17
    Bài viết cuối: 11-12-2013, 05:15 AM
  3. mình muốn mua 1 chiếc váy hợp với người nhất
    Bởi inspirationone trong diễn đàn Mua Bán Thời Trang
    Trả lời: 4
    Bài viết cuối: 09-23-2013, 09:25 PM