Chào mừng đến với Đăng tin quảng bá lên nhieutienvl.
  • Login:
Trang 9 của 19 Đầu tiênĐầu tiên ... 7891011 ... CuốiCuối
Kết quả 81 đến 90 của 182
    có thông báo update mobile sub lần 2..tôi làm chuột trước cho..cao lắm restore lại

---------- Post added at 09:26 PM ---------- Previous post was at 09:21 PM ----------

chính xác hôm nay mobile sub release 1 bản mới nữa..tôi update 2 lần 2 lần an9 táo..
    tôi khẳng định những gì tôi nói hoàn toàn là sự thật.
    Ip 4 4.1 BB 02.10.04

Trích dẫn Gửi bởi thanhhai8888
    Chính xác hôm nay mobile sub release 1 bản mới nữa..tôi update 2 lần 2 lần an9 táo..
    tôi khẳng định những gì tôi nói hoàn toàn là sự thật.
    Ip 4 4.1 BB 02.10.04
    Mình cũng đang sử dụng I4 iOS 4.1 đây và update cả 2 lần ko bị sao cả, có thể thanhhai8888 đã bị xung đột với app nào đó đã cài có nhúng với MobilesubStrate và ko tương thích với app đó --> ăn táo ?

Rất nhiều app chạy với MobilesubStrate do đó từ đâu đến đuôi topic có A E bị ăn táo có A E lại pass đó.

Khi bị ăn táo hãy thử dùng reds 0.9.6 b4 chạy và chọn "Just boot tethered right now" xem sao.
    Đó là nội dung trong Bolg Dev Team đã nói.

If you’ve installed MobileSubstrate tweaks that hook into SpringBoard or other important programs, your boot will actually fail (you’ll get stuck at the Apple logo). You need to use redsn0w to “Just boot tethered right now”.

Ngày hôm qua mình đã up lên hôm nay vào lại nó bắt up đây lần nữa là sao ta

Trích dẫn Gửi bởi raynguyennguyen
    Ngày hôm qua mình đã up lên hôm nay vào lại nó bắt up đây lần nữa là sao ta
    Thì tiếp tục Up nữa thôi Bạn ah, hôm qua Bạn up pass rồi chắc giờ up tiếp cũng pass thôi [IMG]styles/default/xenforo/clear.png[/IMG]

Hay là tôi quay lại Fw 4.1, bác nào biết cách làm trở lại bản cũ thì chỉ giúp tôi với

Trích dẫn Gửi bởi okokdi_96
    Hay là tôi quay lại Fw 4.1, bác nào biết cách làm trở lại bản cũ thì chỉ giúp tôi với
    Hiện tại Apple chưa chặn iOS 4.1 nên thực hiện restore về iOS 4.1 đơn giản thôi.
    Bạn down iOs 4.1 gốc cho iphone 4 về PC.Cắm iphone kết nối với PC bật tunes lên và thực hiện đưa iphone về Recovery mode hay DFU mode và Restore iOS 4.1là xong --> Còn lại Itunes làm việc rồi Active.

thank bác thanhnh091 , thế còn cái Cydia thì dùng loại nào chuẩn cho fw 4. hả bác

bác thanhhai8888 trước khi up co dung skype ko?em nghĩ chắc nó bị xung đột với bản skype cũ.em cũng bị dính táo,nhug khi restore lại,xóa skype đi thì up ok.
    em nghĩ thế ko biết có phải ko,mong các bác chỉ giáo.

Từ từ bác ơi! lỗi nhiều lắm.......

The tinh hinh co giai phap nao cho IP4 lock gap truong hop an tao nay ko cac ban? Gio restore the nao de van unlock duoc ? Minh newbie qua

Các Chủ đề tương tự

1. [Chia Sẻ] Cách làm một chiếc bếp cồn du lịch nhỏ gọn trong lòng bàn tay
    Bởi lenga20 trong diễn đàn Du Lịch Và Giải Trí
    Trả lời: 0
    Bài viết cuối: 03-31-2015, 06:29 PM
  2. Trả lời: 17
    Bài viết cuối: 11-12-2013, 05:15 AM
  3. mình muốn mua 1 chiếc váy hợp với người nhất
    Bởi inspirationone trong diễn đàn Mua Bán Thời Trang
    Trả lời: 4
    Bài viết cuối: 09-23-2013, 09:25 PM