Chào mừng đến với Đăng tin quảng bá lên nhieutienvl.
  • Login:
Trang 2 của 3 Đầu tiênĐầu tiên 123 CuốiCuối
Kết quả 11 đến 20 của 24
    e làm đc rồi các bác ạ.thanks m.n nhiều ^^

hạ đc cả bb xuống 05.13.04 rồi ạ [IMG]styles/default/xenforo/clear.png[/IMG]

Trích dẫn Gửi bởi luv.sock_93
    hạ đc cả bb xuống 05.13.04 rồi ạ [IMG]styles/default/xenforo/clear.png[/IMG]
    thế thì enjoy thôi!!!! nhưng mún RT thì cứ custom mà dùng nhé!

Trích dẫn Gửi bởi luv.sock_93
    [IMG]styles/default/xenforo/clear.png[/IMG]( mấy cao thủ ơi giúp em với........ lỡ dại nghịch....! trước e dùng ios 4.1em cài ios 5.1.1 xong restore lại hết lúc khởi động lại ip chỉnh được tiếng việt, nược Việt nam, rồi tới phần định vị qua cài phần kích hoạt thì ngồi chờ nó kêu có thể mất 3 phút....! ai ngờ không được nó hiện lên " không thể kích hoạt iphone của bạn vì...." [IMG]styles/default/xenforo/clear.png[/IMG] cứu em với e xài iphone 3gs bản lock .bb 6.15.trc có lưu shsh 4.1,5.0.1,5.1.các bác giúp e với đêm nay thức trắng rồi. [IMG]styles/default/xenforo/clear.png[/IMG]
    Em cũng giông bác lúc kích hoạt iTunes nó báo là ko có sim trên máy thì phân cột sóng báo ko có dịch vụ, e dùng iPhone 3GS ko biết La bản lock nên hôm nay cứ update lên ios6 thế La đen bước kích hoạt Là toi giờ ko biết thế nào nữa vẫn cứ ở phần kích hoạt thôi. Hức chết mất
    Các pro giúp e Cai, bi h nên sủ lý thế nào, trứơc e sài 5.1.1 Đa jaibreak nhưng ko lưu SHSH , mong các cao thủ chỉ giáo.
    Mà ko biết ra quán nó có sưa cho Minh dc ko nhỉ?

Trích dẫn Gửi bởi iname
    Vì bạn đang vướng ở bước active đó bạn, bạn có thể down FWC đã hackactive add thêm shsh tương ứng với FWC đó (FW mới nhất hiện tại là 5.1.1 thì ko cần) rồi RS lại, nhớ đưa máy về chế độ DFU để tránh lỗi
    Mình cũng đang mắc ở bước này đây khi nâng cấp con iPhone 3GS lock ghẻ của m lên ios6 mà ko tài nào kích hoạt đc .ko vào đc màn hình Chủ cứ đứng ở bước kích hoạt thôi, t thây b nói đúng Trường Hợp của m nên b có thể Hương dẫn chi tiết cho m đc ko, cảm ơn b nhé

ios6 có thể jb rồi dùng itools vào xóa Applications/Setup.app để active vào home
    nhưng không lên sóg dc nhé vì bb lên rồi

Trích dẫn Gửi bởi tctvn
    ios6 có thể jb rồi dùng itools vào xóa Applications/Setup.app để active vào home
    nhưng không lên sóg dc nhé vì bb lên rồi
    Mong bạn thông cảm b nói rõ hơn cho m dc ko? Vì m nghĩ chưa lên dc màn hình home Liêu có nhận iTools ko?

Trích dẫn Gửi bởi tctvn
    Mình sẽ làm ngay đây, có gì m hỏi b tả lời giúpnhes

Trích dẫn Gửi bởi ijob
    Mong bạn thông cảm b nói rõ hơn cho m dc ko? Vì m nghĩ chưa lên dc màn hình home Liêu có nhận iTools ko?
    Dùng tinyumbrella lấy shsh xem có cái nào? Máy lock nên mới bị dính ở màn hình active! 6. đã unlock đc chưa mà nhảy lên rôi!?! Check xem apple đã khoá 5.1.1 chưa rồi nhúng shsh hạ xuống! Mình ko online Laptop nên ko check cho bạn đc!