Chào mừng đến với Đăng tin quảng bá lên nhieutienvl.
  • Login:
Trang 1 của 3 123 CuốiCuối
Kết quả 1 đến 10 của 24

Các bác giúp em 3gs không kích hoạt được với. :(

[IMG]styles/default/xenforo/clear.png[/IMG]( mấy cao thủ ơi giúp em với........ lỡ dại nghịch....! trước e dùng ios 4.1em cài ios 5.1.1 xong restore lại hết lúc khởi động lại ip chỉnh được tiếng việt, nược Việt nam, rồi tới phần định vị qua cài phần kích hoạt thì ngồi chờ nó kêu có thể mất 3 phút....! ai ngờ không được nó hiện lên " không thể kích hoạt iphone của bạn vì...." [IMG]styles/default/xenforo/clear.png[/IMG] cứu em với e xài iphone 3gs bản lock .bb 6.15.trc có lưu shsh 4.1,5.0.1,5.1.các bác giúp e với đêm nay thức trắng rồi. [IMG]styles/default/xenforo/clear.png[/IMG]

Vì bạn đang vướng ở bước active đó bạn, bạn có thể down FWC đã hackactive add thêm shsh tương ứng với FWC đó (FW mới nhất hiện tại là 5.1.1 thì ko cần) rồi RS lại, nhớ đưa máy về chế độ DFU để tránh lỗi

Trích dẫn Gửi bởi iname
    Vì bạn đang vướng ở bước active đó bạn, bạn có thể down FWC đã hackactive add thêm shsh tương ứng với FWC đó (FW mới nhất hiện tại là 5.1.1 thì ko cần) rồi RS lại, nhớ đưa máy về chế độ DFU để tránh lỗi
    bác ơy e vừa jalb đc r nhưg giờ k có sóng.xem hướng dẫn thỳ cài ultrasn0w fixer 5.1.1 và ultrasn0w 1.2.5 là có sóng nhưng e tìm trên cydia k có ultrasn0w 1.2.5 mà chỉ toàn 1.2.7 thôi.giờ máy vẫn k có sóng bác ạ

Cài 1.2.7 đi bạn .có sóng ngay thôi

Chuẩn đấy . . . cài 1.2.7 đi

máy của bạn đang ở BB nào mới được chứ??? đâu phải BB nào cài 1.2.7 vào là cũng unlock được đâu

bb 06.15 các bác ạ

YH di bạn

Trích dẫn Gửi bởi luv.sock_93
    bb 06.15 các bác ạ
    BB ipad thì khi JB fai tích chọn install ipad's BB lại thì cài ultrasnow 1.2.7 mới có tác dụng!

m đang flash bb lại đây rồi ạ