Chào mừng đến với Đăng tin quảng bá lên nhieutienvl.
  • Login:
Kết quả 1 đến 8 của 8

Dính -1 thì nguy cơ thành cục sắt rồi.

-1 = No All , phần cứng . Ko thể làm gì khác cả cho dù cố gắng restore bao nhiêu lần nữa cũng vậy . Lh mình để biết thêm chi tiết .

bạn thử đưa về DFU chuẩn , rồi restore lại xem sao , thỉnh thoảng vẫn bị lỗi lung tung , nên đừng quá lo lắng , tránh làm phần cứng nhé nếu chưa chắc chắn lỗi , rảnh qua chỗ mình xem giúp cho

Thx mọi người mình fix được rùi.Mình dùng Tiny rùi Exit Recover Mode sau đó Restore IOS 6 là lại bình thường rùi, mừng quá dính phần cứng thì vỡ mồm [IMG]styles/default/xenforo/clear.png[/IMG]

nói thật! không biết trình độ về iphone của mấy bác trên đây thế nào mà cứ máy restore bị lỗi gì là các bác phán ngay 1 câu là bị no all! có khi nào các bác chưa hiểu rõ no all là như thế nào không?

Trích dẫn Gửi bởi vinhkienthuy
    nói thật! không biết trình độ về iphone của mấy bác trên đây thế nào mà cứ máy restore bị lỗi gì là các bác phán ngay 1 câu là bị no all! có khi nào các bác chưa hiểu rõ no all là như thế nào không?
    Bác này ko thấy mấy bác kia toàn là Steve Jobs với Doctor ko hả [IMG]styles/default/xenforo/clear.png[/IMG]

Bạn đưa về DFU rồi thử lại đi. Mình hôm wa cũng lên 6.0 bị "-1" đưa về DFU lại được.