Chào mừng đến với Đăng tin quảng bá lên nhieutienvl.
  • Login:
Trang 4 của 8 Đầu tiênĐầu tiên ... 23456 ... CuốiCuối
Kết quả 31 đến 40 của 76
    thích nhất cái do not distube. với tích hợp facebook. vào web nhanh hơn khá rõ. còn Map thì...

Đang tải về up thửx em sao

Đúng là map hơi bựa, nhưng bù lại cũng có mấy cái hay

Trích dẫn Gửi bởi cydiatoday
    Ghét nhất cái Map của iOS 6, mắm zố toàn tập! Đi qua cầu Phú Mỹ hoành tráng thế mà nhìn Map tưởng đang di cano! Còn nhấn nút 3D thì muốn ói!
    thì từ từ chứ mấy bác.... bản đồ cả thằng google nó củng phát triển lâu lắm lun rồi mới được như vậy chứ bộ.. vậy mà còn chưa ok nửa chứ là map apple mới ra. map nó thuộc phạm vi toàn cầu nên phát triển không nhah dc đâu bác ah.. ở các nước lớn ng ta xài good mà

Mình rất thích chức năng Do not disturb. Theo mình nó có chức năng rất hay là khi mình chọn Allow calls From (ví dụ: số của người thân) và bật Repeated Calls thì nó sẽ gọi bình thường nếu số đó gọi mình lien tục trong 3 phút.

Trích dẫn Gửi bởi mykolor
    iPhone 4 không hổ trợ 3D mode. iP 4S mới có [IMG]styles/default/xenforo/clear.png[/IMG] Đợi h@cker mod tính năng đó cho iP4 sau, hy vọng là vậy.
    Ban bổ sung 3D cho IP4 xem tại đây:
    http://www.tinhte.vn/threads/1514109/#post-24034409

Mình vừa cài cho iPad 2, nhưng sao không thấy Passbook nhỉ?

Đã bác nào test thử về phần quản lý photo của ip4 6GM chưa. Em không muốn tạo album nên không sync với itunes, nhưng dùng itool thì không làm sao copy ảnh vào Camera roll được, có bác nào bị như em mà giải quyết được rồi không. help me !!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!

Maps trong ios 6 đây, tương lai việt nam cũng được như vậy!

Mình dùng ios 6 GM trên ipad 2 3g, không jb, thấy cũng hay, pin tương đương 5.1.1, có thế còn tốt hơn. Đợi mấy hôm nữa lên bản chính test trên ipad rồi mới up lên ip4 của vợ. Nhưng có 1 điều không được như mong đợi là facetime vẫn không dùng đc trên 3G ở ipad 2 3g mình đg dùng. Mình không dùng JB.