Chào mừng đến với Đăng tin quảng bá lên nhieutienvl.
  • Login:
Trang 3 của 4 Đầu tiênĐầu tiên 1234 CuốiCuối
Kết quả 21 đến 30 của 38
    Trích dẫn Gửi bởi mrd0nlov3
    Mình đang 3GS lock AT&T tuần 33/2009 nè . Bh muốn thành world thì phải làm gì hả bạn ?
    Thì phải unlock bạn nha... >.<"

Trích dẫn Gửi bởi plok
    Up 6.15 rồi thì cứ ultrasn0w bình thường là có sóng mà bạn?
    ý mình là muốn biến thành W cơ [IMG]styles/default/xenforo/clear.png[/IMG] thôi kệ nó vậy W L vẫn nghe gọi đc mà [IMG]styles/default/xenforo/clear.png[/IMG]

Trích dẫn Gửi bởi MrHell
    ý mình là muốn biến thành W cơ [IMG]styles/default/xenforo/clear.png[/IMG] thôi kệ nó vậy W L vẫn nghe gọi đc mà [IMG]styles/default/xenforo/clear.png[/IMG]
    Bạn có thể up luôn 6.15 - Đc unlock từ untrasn0w vĩnh viễn [IMG]styles/default/xenforo/clear.png[/IMG] [IMG]styles/default/xenforo/clear.png[/IMG]

Trích dẫn Gửi bởi plok
    Thì phải unlock bạn nha... >.<"
    unlock r mờ. Thấy chủ topic bảo là thành world nên hỏi thử .

Trích dẫn Gửi bởi MrHell
    thế của e máy 3GS lock cũ up bb 6.15 rồi thì làm sao hở bác [IMG]styles/default/xenforo/clear.png[/IMG]
    ko có GPS nhé, nghe + gọi +nt+chơi game là ngon rồi

có bác nào thử xem nào

ATT thì đừng hi vọng có vụ unlock [IMG]styles/default/xenforo/clear.png[/IMG]

Trích dẫn Gửi bởi MrHell
    thế của e máy 3GS lock cũ up bb 6.15 rồi thì làm sao hở bác [IMG]styles/default/xenforo/clear.png[/IMG]
    Vậy thì mình thua rồi! Bạn up len bb 6.15 thì ko thể nào downgrade đc. Mặc định là bạn mất 2 thứ: tính năng GPS, dịch vụ hậu mãi từ Apple. Bây giờ bạn chỉ có thể dùng unlock bằng UltraSnow dc thôi.

Trích dẫn Gửi bởi mrd0nlov3
    Mình đang 3GS lock AT&T tuần 33/2009 nè . Bh muốn thành world thì phải làm gì hả bạn ?
    Nếu bạn chưa update lên bb 6.15 thì bạn cứ cắm vào iTunes update lên firmware mới nhất 5.1 (cùng BB kèm theo 5.16.05), sau đó bạn dùng sim AT&T bỏ vào để activate. Sau khi quá trình activate hoàn tất thì bạn thử bỏ 1 sim bất kì khác để kiểm tra. Nếu nhận được sóng và nghe gọi ngon lành thì chúc mừng bạn, YOUR iPHONE is NOW WORLD Version! Cho mình biết kết quả sau đó nha.
    PS: Trong trường hợp xấu nhất là ko thành công thì bạn vẫn có thể unlock bằng UltraSnow - như cách mọi người vẫn làm.

Trích dẫn Gửi bởi Bino.Collection
    ATT thì đừng hi vọng có vụ unlock [IMG]styles/default/xenforo/clear.png[/IMG]
    Có chứ bạn, bạn search google đi sẽ thấy có rất nhiều trường hợp được AT&T unlock. Có cả trường hợp, khách hàng email cho Tim Cook (CEO hiện tại của APPLE) để complain - sau đó máy đc unlock lun! [IMG]styles/default/xenforo/clear.png[/IMG]

Trích dẫn Gửi bởi BuiQuangTuan
    Có chứ bạn, bạn search google đi sẽ thấy có rất nhiều trường hợp được AT&T unlock. Có cả trường hợp, khách hàng email cho Tim Cook (CEO hiện tại của APPLE) để complain - sau đó máy đc unlock lun! [IMG]styles/default/xenforo/clear.png[/IMG]
    Nghe đã thấy chả buồn cãi